Ae mải chạy quá ! DIG vốn hóa bằng vài ngày VHM bán đất ven Hưng yên rồi. Cẩn thận đại gia mới ra đời

Tại b ko biết nhìn đồ thị nên nói vài cây . Chỉnh đợt này kinh hoàng chứ ko đùa dc

2 Likes

Chết bỏ theo thầy :rofl::rofl:

4 Likes

đúng là cái thằng óc bò. Đợt này downtrend nặng mà nó bảo k có gì. ngáo

1 Likes

Em âm đến 70% NAV nhưng chưa rơi 1 binh tốt nào quyết tâm theo A7 đến cùng.Chẳng có chuyên gia nào bản lĩnh bằng A7 những lúc thị trường sập sâu thế này .Cảm ơn thầy A7 rất nhiều vì những lúc này là chỗ dựa tinh thần vững chắc cho ae nhưng lúc sóng to gió lớn thế này.

5 Likes

Ai giỏi kỹ thuật thì họ sẽ bớt rủi ro hơn … cái đấy là đúng . Tiếc là mình ko giỏi điều đó . Mĩnh vẫn vô tư

1 Likes

Oki mày giỏi.

1 Likes

Ae chạy nhanh còn kịp, lái đang ra hàng đấy

1 Likes

Trận đánh lớn đổ máu nhiều ae đã đánh trận có mấy ai bình tĩnh, lạnh lùng xuống tiền người ấy có thể giành được những thắng lợi to lớn.

5 Likes

Dậu chưa đổ bìm đã leo, ttck này nó mô phỏng xã hội để nhận ra bản chất của nhiều thằng ch ó. Lúc ăn thì tung hô, khi giảm cái là quay ra nghi ngờ, chửi bới, xúc phạm người chúng mày từng gọi là anh.

7 Likes

Những gì đang xảy ra thì A7 đã tiên lượng được và đã nhắc trong các clip từ đầu những năm 2021: Ai cũng muốn học theo A7, nhưng đến khi chỉnh 20-30% là rụng dần quay ra chửi bới. Nên mình đến giờ dù TBG gần 80 vẫn tin vào vĩ mô và những gì A7 nói. Tiếc là hết tiền để múc thêm

1 Likes

đúng.kkk. :laughing:

2 Likes

Sau thị trường Gấu sẽ là con Bò hung Dữ

1 Likes

Cắt lỗ không bao giờ sai
Chốt lãi không bao giờ sai
Cái sai duy nhất là không kiếm được tiền từ thị trường trong dài hạn kkk

7 Likes

bao năm nay 1 bài.quen dồi. :laughing:

3 Likes

Rồi những thằng oắt con, những loại già đầu nhưng bẩn tính chúng mày sẽ hiểu thêm về cuộc đời này. Tao ko giỏi giang gì nhưng ít nhất tao đủ bản lĩnh của 1 con người. Tao ko sáng nhổ, chiều liếm, ko chửi lại cổ đã mua, ko lăng mạ người đã cho tao kiến thức. Luật nhân quả sẽ nhãn tiền thôi. #L14 #CEO #DIG #DRH.

9 Likes

Thị trường chứng khoán nó là xã hội thu nhỏ… người tử tế cũng có … tiểu nhân bẩn thỉu cũng nhiều. To gan lớn mật có . Hèn nát ba phải . Cơ hội cũng có … quan trọng ta biết mình ở đâu bạn nhỉ

4 Likes

Làm thuê thì than mệt. Làm chủ sợ phá sản. Đầu tư thì sợ rủi ro nhưng lại muốn giàu? Khà khà

2 Likes

Mình nghĩ tầm nhìn quyết định tất cả.

Tầm nhìn của a Vượng năm 2008 từ U cà về là mình sẽ là đại gia, mang cái tâm thay đổi đất nước. Còn chỉ mong đến với ck để kiếm tiền chợ, tiền cafe rồi ù té chạy thì làm sao mà bạn thắng thị trường đc.

4 Likes

Ngắn hạn nó chửi mình ae mình ngu . Dài hạn mình chửi cả họ nhà nó ngu … mình có tính xấu. Thù lâu nhớ dai :grin::grin:

1 Likes

Giờ vào các topic thế này để giải trí…và tiếc vì không còn tiền để trung bình giá xuống. Chả lo lắng gì vì không vay nợ, margin :smiley:

2 Likes