Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

Like bác A7

Thấy ổng lùa gà vào ăn ngậm mồm luôn ấy chứ cụ

CÁI SAI KHIẾN NHIỀU AE KHÓ GIÀU.
Đất thì cứ x5x10 theo thời gian, ae nhìn cổ đất thì chỉ hơn thua 5-10% ngắn hạn. Trong khi dài hạn giá cổ có thể x10x30x100…
Cổ đất hôm nay chê đắt mai lại thành siêu rẻ như đất Thủ thiêm 100 tr họ chê đắt giờ hàng tỷ 1 m2.
Nhiều cao thủ từng rời tàu L14 và sau một thời gian quay lại và suy ngẫm mình thì gặp bao trắc trở khó khăn, tài sản thì đi ngang, thậm chí thua thiệt. Còn những người trên tàu L14 ngày một giàu thêm bởi giá đất cứ tăng mãi.
Tầm nhìn quyết định vận mệnh

45 Likes

Bị lùa vào mò vàng rồi : v

1 Likes

@Sieucophieu12345 Chú cho cháu hỏi mã LDG có chơi được giá hiện tại không ạ,.Cháu cảm ơn!

Mua ceo dig ngon hơn LDG

1 Likes

A7 đã bảo dig ceo còn tăng nhiều nhịp nữa và giờ là bắt đầu nhịp 2, nên các ae đừng hỏi giá này có mua được không hay là đi hỏi các mã khác nữa

Vcg theo chân vgc bcm

1 Likes

https://youtube.com/shorts/ox7qwQOGB5w?feature=share

AMD HAI dưới mệnh là món quà của AMD HAI giá 7 là món quà của QC. Ros đã trần vượt mệnh nhé. Số cp dưới mệnh như hai amd teo dần. Còn chần chừ còn mất cơ hội lớn hay lại đợi nó tăng chục lần mới hô mua??? :smiling_face_with_three_hearts: vượt mệnh nhé. Số cp dưới mệnh như hai amd teo dần. Còn chần chừ còn mất cơ hội lớn hay lại đợi nó tăng chục lần mới hô mua??? :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Lại cong đít rồi

Vít tiếp

11 Likes

E chưa mua đuoc con nào CEO VA DIG , đợi chờ hay mua ngay luc nay nhỉ

hình ảnh

12 Likes

:heart: triệu like

Bác cho em xin số ■■■■ vs

bác cho e vào nhóm với ạ

Cụ nào biu~ môi thế

Mua ngay chứ ạ, nay hoặc mai phải múc húc xúc liền tay, cả con CEO, DIG lẫn IDC có là cướp

1 Likes