Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

Hàng ngon thì trước sau gì cũng ngon, húc xúc múc . Xích thố chọn anh hùng, đường dài mới biết ngựa hay.

Đừng có bán bò tậu ếch ương

Thầy đã nói IDC cực ngon, ngon hơn cả NTC . Nên nắm kim cương trong bùn mà không biết giữ thì sau này đừng kêu khóc

hình ảnh

2 Likes

Bục mồm, các ông cứ vào hô IDC trong pic thầy A7 mà thầy mới phím nó có 1 câu duy nhất chứ chả quảng bá khen ngợi như các con khác. Biết hàng ngon mà làm quá thế nhìn bõ ghét :unamused:

5 Likes

Thầy đi giày thể thao :smiley:

Nó hỏi xong thầy nhận xét có 1 câu thế là nhanh tay chụp lại để đi rao khắp diễn đàn. Chim lợn thật

Nghe đồn Khoai tây đang thương lượng mua 6000 tỷ IDC… Hàng tốt sao ae bán thế. Bán xong lại đua như DIG hả.
Kkk

55 Likes

Cứ CEO mà múc

Thây kệ ai cũng cần ăn để sống mà bác, chí ít hàng nó ngon thật, chứ mã xấu mà tung kiểu đó ae có mà vào bịt mồm tọng cho chục câu chửi

thầy đã chỉ điểm rồi nhé. Anh em còn nghi ngờ không.

thầy không muốn nói vì đang gom, lúc tung vượt 100 như NTC lại câu chuyện khác

CEO nay kiệt cung cháy hàng luôn rồi, còn ai muốn bán thì bán nốt đi cho e nó nhẹ e nó bay

HÌnh như các cụ ở đây hnay bán hết LDG để vào Dig, Ceo rồi

Thầy đã nói thế thì em nghe… em giữ ạ :rofl:

Bạch bạch hay bạch tạng lúc ôm cổ bank sẽ trắng mắt ra đúng là a7 có tầm nhìn xuyên không nhìn đc vĩ mô chấp ca chiên za nhà báo chim lợn bìm bịp

4 Likes

e vẫn còn hàng nhé.ôm LDG với CEO

1 Likes

Bác khai thật đi, tên thật của bác là Trần Dần phỏng =))))

2 Likes

Đợi DIG bằng IDC là 2 anh em dẫn nhau vượt 100 đúng k thầy

Ceo múc

LFI của thầy A7 có ceo dig thì cứ thế mà mua theo thôi. kaka

Cảm ơn bác. Nhờ có bác chỉ giáo em theo vào DIG và CeO giờ đã có chút rồi. Nói thật giờ chỉ mong nó giảm để mua thêm ôm lâu dài mà e con sóng này dài quá. Kk

tầm này Ceo, DIG. IDC chuẩn rồi nhé.

1 Likes