Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

Xem hết video của Thầy đi bác.Ah mà thầy cũng bảo là ko ai đi làm giầu bằng cách đi hỏi người khác cả :smiley:

1 Likes

Em có ông bạn đánh cp mà lúc nào cũng bảo “ngày xưa”, “hồi trước” cứ in theo quá khứ mà làm xong thua lỗ, chán không tả được thầy ạ.

1 Likes

Cháu lỡ đu đỉnh IDJ gần hết tk. Mong thầy A7 cho ý kiến có nên giữ ko ạ

Thấy không khả quan thì lên plan bán cắt lỗ đi bạn :v

Bạn tham khảo nhé. Hàng A7 ko hề có cây thông nào. Ai bán, rồi người mua sau vẫn còn nhiều kỳ vọng. Còn chơi hàng rủi ro cao thì phải phân bổ tỉ lệ tài khoản ra cho hợp lý.

Nhìn thế này xúc thôi.
Lúc nó bctc ngon giá vài lít

42 Likes

Pic xôm quá ạ, ai cũng hóng thầy A7

e ước chừng riệng đất trụ sở với mấy cái nhỏ nhỏ ở HN chắc hơn vốn hóa rồi đại ca ạ

2 Likes

Không múc ân hận cả đời đó,đặc khu.

Dòng bds ngoài những cổ ngon lành như IDC, CEO và DIG thì còn con nào có tiềm năng lớn không ạ?

Không còn đâu, nó sẽ phân hóa dần múc mấy con khác cũng nộp cho con to giá cao hơn thôi

Thế thì đám f0, tay mơ bọn em khác gì bị chặt chân ạ @@ điểm vào thua mọi người xa tít tắp

Anh 7 ơi qua làm chủ thêm bên LCG để thổi nó lên

2 Likes

Anh em Dig Ceo đọc bài đăng của thầy thì like đi. Chịu khó like bài của thầy 100% khi đọc qua sẽ giúp ích cho cả thầy và chúng ta

4 Likes

Mỗi câu nói của thầy phải hơn 1000 like mới xứng

1 Likes

Quan trọng ở điểm ra chứ ko phải điểm vào. Giờ mới chân sóng thần thôi, phải cảm ơn khi giờ biết chứ càng về sau càng than thở nhiều hơn thôi

Anh ko thổi đc. Cổ phải chất

61 Likes

Ae còn chờ đợi gì mà ko all in tất tay full margin

LCG thì để đô đốc

2 Likes

ceo ngon nhưng lãnh đạo hiện tại có vấn đề, doanh thu cao, nhưng hạch toán lỗ và lỗ. Tốt nhất nên chờ bctc quý 4 rồi xem xét xu hướng. Quý 4 này mà lỗ thì toang …