Ae muốn lồi mồm bục diều , ăn như bốc bát họ bơi vào đây!

trâu chậm thì phải chịu uống nước đục thôi bác.Chậm nữa thì nước cũng chẳng còn,cái gì cũng có giá của nó. Giá trị nội tại,triển vọng còn nhiều thì cứ yên tâm xúc thôi.

Book láo A7 kêu gọi binh mã vào phế anh Bình luôn

2 Likes

CLG, canh xúc, hồi sinh theo thiên thời, x5…

1 Likes

Khổ thầy bảo cứ có đất. Kể cả đất dính ứt cũng lên :rofl::rofl: . Còn muốn ăn lồi mõm.bục diều .ngập mõm.lòi phao câu thì các cụ cứ L14 DIG CEO mà xúc. Xúc 2.3 năm chắc sẽ giàu . :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Cứ CEO mà múc là auto giàu

1 Likes

Em bán nhà ôm CEO rồi, hú hú…

Anh bình bảo làm tất cả đem lại lợi ích cao nhất cho cđ đó,ngần đó tuổi ăn được nhiêu.

1 Likes

3 Likes

Ngoài mã CEO, DIG, CII hiện tại còn mã nào múc kịp ko các bác. Mấy mã kia thấy tăng quá ko biết còn cơ hội theo ko :’(

Em f0 mới vào nên các bác chém nhẹ tay giúp em. Em cám ơn

1 Likes

Cứ múc CEO,DIG đi k sợ đâu , người ta hướng đến trên x5, x10,x20 mà .Cứ mỗi đợt chỉnh như thế này là mình toàn mua thêm thôi,có bán ra đâu.

3 Likes

CEO, DIG, L14, NHA mà múc

2 Likes

phải xem nó book mảng nào, vì sao lỗ, nó book lỗ là bù phần cam kết 9% Phú Quôc. Vân Đồn k cam kết bán giá cao khi bàn giao nó book lãi nghìn tỷ/năm đấy. Xem lại 2018_2019 nó book codotel lãi lớn thế nào. Lúc đó nó có 51% thôi. Vân Đồn 90% Book về công ty mẹ mới nhiều

7 Likes

Tôi ko biết nó lỗ lãi như nào, nếu theo trường phái A7 thì Sếp A7 hô là vào, càng xuống thì càng mua vào. Ôm cất đấy 2-3 năm sau sẽ giàu, còn ông full-margin nó mà chỉnh sâu thì Sếp A7 cũng bó tay nhá =))

2 Likes

Cảm giác vẫn an tâm về Bác Tuấn Dig nhiều hơn Bác Bình Ceo

1 Likes

tks các bác đã cho thêm động lực

thế ạ ! em ngây thơ quá bác @kieuphong ạ !

1 Likes

Xúc

Xúc húc

A7 cho e hỏi PVL ôm dài hạn đc ko? Thấy quỹ đất cũng nhiều mà toàn đất vàng

APEC và LFI vào sâu CEO thì bác cứ yên tâm cầm 1 trong 2 hoặc cả hai nha kkk.

2 Likes