Ai chê thì chê nhưng BĐS em vẫn dành 1 góc trong tim

, ,

Hồi tháng 4-5 ae chê HTN, HDC, DPG yếu thì giờ nó mạnh nhất. Nhìn chung là uptrend thì mỗi cp nó sẽ có 1 đoạn thốc mạnh, chỉ là ace có kiên trì ngồi cùng nó tới cùng hay không thôi mà

2 Likes

Kiên trì tới hết sóng nha

2 Likes

HTN có là siêu phẩm nhịp sau này không?

2 Likes

PDR nay lại làm các trái tim sao xuyến rồi

1 Likes
1 Likes

Phiên nay ace kỳ vọng cái tên nào của BĐS sẽ lên sóng thế?

2 Likes

NHA có ai chê em nó nữa không?

3 Likes

Thực sự ở giai đoạn như thế này trade T+ hoặc lướt sóng trong phiên cực kì khó. Vị thế đủ tốt mà thuộc đặc biệt là 2 dòng mạnh kể trên thì nắm giữ vẫn là chân ái nhất thôi cả nhà.

2 Likes

Xin chào HTN thân yêu

3 Likes

Lại tiếp tục phải chào HTN

2 Likes

cp ù lì nhất dòng bđs lúc tháng 6-8 là NTL nhưng lại lầm lì vượt đỉnh sớm nhất dòng BĐS

1 Likes

NTL một lần nữa về lại đỉnh 29 và cũng là target ban đầu của mình. ACE chia ra chốt được rồi nhé!

ACE nào còn cầm được NTL tới giờ không?

Năm nay tiếp tục với NHA nhé ACE

Em thấy mã PDR tốt nhưng dư địa tăng chắc không nhiều, NHA thì có vẻ mới lạ nên cũng không đụng qua. Chỉ có NTL lúc trước thấy hay có sóng với kế hoạch các năm tới cũng hoành tráng, nếu đạt được kế hoạch kinh doanh như đề ra lúc trước thì quá hấp dẫn. :d

với mình khi vào sóng thì dư địa nhiều hay ko sẽ quyết định bởi nền giá và phong cách của từng cp, chỉ nhìn cơ bản thì ko bao giờ dám vào những hàng như NHA

Em thấy mã NHA khá lạ nên cũng không để ý. Em thấy tên bác có chữ NTL chắc cũng gắn bó với cổ phiếu này, lúc trước nhìn các dự án và bảng kế hoạch kinh doanh các năm tới của NTL em vẫn còn ấn tượng tới giờ. :d

sóng 2023 mình vào cả NHA và NTL nhưng năm nay thì lỡ NTL, chỉ vào NHA thôi. Quen với cách giao dịch của cp đó thì cứ có sóng là tham gia cho nhàn đầu.

có sóng rồi bác