Ai còn DIG vào cả đây: Tin quan trọng!

Tuấn mõm A7 vừa hô nhà ct múc lại 10tr cổ ae kiểm chứng nhé. Lần trước cũng hô con trai múc 5tr xong mua dc 150k uy tín ở đâu

đâu, thông tin ở đâu vậy chú?

Tôi chỉ mong là sáng nay sàn liền trong ato, lúc đó mới biết được nhỏ lẻ sợ hải tột cùng đến mức nào, khi nào nó kéo từ sàn lên lại thì mới giám vào lại

nếu có đk 10tr mà mua vài trăm k thì vui nhỉ :joy:

có thì hãy nói, chứ tự tung tin vậy ko đc đâu, dẫu cho nhà chủ tịch éo mua đâu kkkk

Hồi để thoát nha các để tự theo thầy trung bình gía chỉ có bán nhà

1 Likes

Nhà chủ tịch dù gì cũng bán tầm 4 5 triệu vùng giá 6x trở lên + Thiên Tân sân sau cũng bán được mớ tầm giá đấy , mua lại vùng này là tài khoản X2 rồi , làm giàu ko khó , còn về 20 mới mua thì là X3 rồi , về 10 mua thì là nhân X6 , mà thôi chắc đạo đức vẫn còn , làm gì về 10 được , anh em yên tâm đi .
Đấy là số lượng bán chính danh thôi nha mấy bác , còn tài khoản ẩn danh nó mới nhiều :sweat_smile:

Quay xe !!!

1 Likes

Tí nữa kéo lại thì mua lại đẹp =))

Nhiều khi muốn FOMO nhưng sợ cô đơn
Sợ cảm giác CUT LOSS mỗi ngày mỗi lớn
Sợ chạm vào nỗi nhớ vu vơ
LÊN LÊN, XUỐNG XUỐNG mập mờ
MÚC chưa xong, đã vội CẮT LỖ!!!

Ừ thì anh thích ĐU ĐỈNH nhưng sợ cô đơn
Dù đã từng nói SÚT HẾT có lẽ sẽ tốt hơn
Chỉ là vì chẳng muốn nghe ai
Nên mình anh với những đêm dài
Nghĩ đi em, đâu ai TRUNG BÌNH được mãi!!!

sao các ông khốn nạn thế, mõm như lỗ đuýt vịt vậy :joy:

Canh mua dần, vùng này ngon

1 Likes

Tay to ko đỡ giá à

DJ lại đảo chiều giảm, giống phiên 15/06 thôi, mua là đứt

DIG còn gom hàng chán, khi nào đủ hàng gom xong mới đáy, đừng thấy tăng mà nghĩ là đáy rồi, nó còn giật lên giật xuống cho chán thì thôi, muốn mua thì đợi xác nhận đừng có cứ thấy giảm là lao vào thì nó còn gom còn chán.

Qua đợt này nđt nhỏ lẻ nên rút ra kinh nghiệm, siêu cổ hay lởm cổ thì cũng đều do lái hết, lao vào đông quá thì nó cho tự chơi với nhau đấy.

1 Likes

Bài viết hay quá ạ, ae ôm tử thủ thì sợ gì.

Xanh để xả, 1x

Chủ tịch đăng ký mua 10 triệu, chiều CE !

2 Likes

CE đến hết tuần sau nhé !

1 Likes

Chuẩn bị cháy hàng CE về lại 5x !

1 Likes