An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Chào Gấu nhé. Rất vui khi đc gặp Gấu. Hihi

1 Likes

“Chúng ta chưa từng nói lời tạm biệt. Anh nhé.”

:smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

206 Likes

Chúng ta chưa bao giờ xa cách. Chỉ là bgio mới đc cùng nhau nói chuyện, và anh rất vui vì điều đó. Em ở bên ấy vẫn luôn an vui chứ? :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Vẫn luôn như vậy anh ạ. Em đang không tìm kiếm một điều gì cho bản thân nữa. Bởi vì những điều kiện hạnh phúc đã có mặt. Thay vào đó, em vẫn hướng về những chương trình từ thiện ở Việt Nam, nơi các em nhỏ vẫn hàng ngày trông ngóng những cây cầu mới an toàn hơn, những ngôi trường mới khang trang hơn. Hôm nay lại là ngày 1/6 nữa. Những mong ước của các em rồi sẽ thành hiện thực. Chắc chắn như vậy :four_leaf_clover:

(Một số hình ành được đăng tải trên Facebook Fanpage của Chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt)

Thông tin chi tiết vui lòng xem tại:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

214 Likes

BEAR ơi, cây cầu ở bến đò Láng Sơn, Kiên Giang tổng kinh phí bao nhiêu? Chương trình đã huy động đến đâu rồi?

180 Likes

Cô Jane ơi, BEAR vào họp rồi nên xin phép Karol được trả lời thay ạ.

Kinh phí xây cầu ở Láng Sơn, Giồng Riềng, Kiên Giang là hơn 830 triệu. Ekip đã làm việc với huyện, rồi tỉnh để có thêm nguồn đối ứng, chương trình chỉ cần vận động khoảng 550 triệu - 580 triệu là có thể làm, kinh phí còn lại địa phương góp.

Mọi sự đóng góp cho chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt có thể gửi về địa chỉ: Đài Tiếng nói Nhân Dân TP.HCM. Địa chỉ: Số 3, đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP.HCM.

Hoặc chuyển khoản ngân hàng cho chương trình:

CHỦ TÀI KHOẢN: Đài Tiếng nói nhân dân TPHCM

• 0071000884846 tại Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank) chi nhánh TPHCM

• 125000032148 tại Ngân hàng Công thương Việt Nam (Vietinbank) chi nhánh TPHCM

Nội dung: Ủng hộ Xây dựng cầu Láng Sơn Kiên Giang

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

Karol.

202 Likes

Còn điểm trường Mầm non Co Lót, Điện Biên thì đến đâu rồi? Karol. Gửi cô vài hình ảnh nữa.

181 Likes

Dạ vâng. Kinh phí xây dựng ở điểm trường Mầm non Co Lót, Điện Biên1 tỷ đồng, để có thể xây dựng 3 phòng học kiên cố, có nền gạch bông, có la phông, có quạt trần, có nhà vệ sinh trong các lớp học. Hiện đã huy động được 50% kinh phí rồi ạ.

Thông báo vận động của chương trình vui lòng xem tại: facebook.com/hongthuy.truong.56/posts/7833494890001663

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

ĐỊA CHỈ TIẾP NHẬN ỦNG HỘ:

Đài Tiếng nói Nhân Dân TP.HCM. Số 3, đường Nguyễn Đình Chiểu, Q 1.

Hoặc chuyển khoản:

CHỦ TÀI KHOẢN: Đài Tiếng nói nhân dân TPHCM

• 007.100.0884846 tại Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank) chi nhánh TPHCM

• 002.1280.20003 tại Ngân hàng Đông Á (Dongabank) chi nhánh TPHCM

• 125.0000.32148 tại Ngân hàng Công thương Việt Nam (Vietinbank) chi nhánh TPHCM

Nội dung: Ủng hộ Xây dựng điểm trường Co Lót

Karol xin phép gửi cô một số hình ảnh từ chương trình Sát Cánh Cùng Gia Đình Việt ạ.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

Karol.

213 Likes

Cảm ơn Karol. Khi nào BEAR xong bảo em ấy gọi cho cô nhé. Một mình BEAR không giúp hết được đâu. Vẫn phải chia sẻ cho mọi người chung tay nữa.

167 Likes

Dạ vâng. Karol sẽ báo cô chủ sau khi kết thúc buổi họp ạ.

Karol.

177 Likes

Hôm trước Nickles và Ivan có trao đổi chuyện này với BEAR rồi cô ơi. Tính BEAR “khi chưa làm xong thì không nói, một khi hoàn tất rồi mới nói”. Đó giờ vẫn vậy…

166 Likes

Ơ… chú Nickles như đang trách cô Bear đó ạ? :flushed:

170 Likes

Nickles không phải trách. Chỉ là thấy em ấy ôm hết mọi việc mà không nói với ai thôi. Có phải chỉ riêng chương trình bên đài VOH không đâu… Rhia ở chung chăm sóc cô Bear của con là được.

165 Likes

Vâng ạ. Dạo này Rhia cũng thấy cô Bear có chút mệt mỏi đó ạ. Về đây lại có nhiều việc hơn khi ở VN nữa :sweat_smile:

170 Likes

Được rồi. Hai chú cháu dừng đây thôi. Không nên bàn thêm nữa. Nickles có gì thì Karol sẽ báo cô chủ gọi lại nhé.

Karol.

174 Likes

Karol. Nay BEAR nghỉ sớm. Karol giúp các bạn nha. Bạn nào nay chạm tím thì chốt làm vòng mới được rồi. Xanh đỏ thì giữ. Vậy nha @Chanel

+++ @Rhiana sang phòng cô một lát.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

191 Likes

Dạ vâng cô chủ.

Karol.

179 Likes

Sang ngủ với cô ạ? :joy: Rhia sang ngay.

173 Likes

“Làm vòng mới”? Vậy nay nên chốt HUT phải không Karol? BEAR mua từ 16/5 đến nay cũng giúp các bạn cập bến cả rồi.

168 Likes

Nickles nên xem lại bài Ngưỡng cố định mà cô chủ đã viết, không chỉ cho trường hợp của HUT nhé. HUT chạm 32.50 chốt lời là phù hợp rồi. Mỗi giá khớp đều phải kẹp với 2 ngưỡng trên dưới và theo nguyên tắc: Mua giá đỏ. Bán giá xanh.

:four_leaf_clover: Ngưỡng Cố Định và Ngưỡng Không Cố Định: Bài số 1396

Karol.

190 Likes