An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Nhìn rất ổn đó. Độ uy tín và đẹp trai tăng gấp 100 lần :stuck_out_tongue_winking_eye:

:rofl: :rofl: :rofl:

209 Likes

SEA Games năm nay rất thành công với đoàn VN, về cả thành tích thi đấu và công tác chuẩn bị. Dù sao đi nữa, kết thúc như vậy là rất đẹp rồi. Vui mừng cùng cả nước Việt Nam hết hôm nay thôi :tada:

:vietnam: :vietnam: :vietnam:

210 Likes

Ủa, Gấu cũng biết cái vụ…đạo sĩ nữa hả :sweat_smile:

6 Likes

Gấu tham gia môn Lặn ở AVHs đó anh @An_Danh :stuck_out_tongue_winking_eye:

208 Likes

Giờ mới biết luôn, tham gia môn Lặn kiểu này chắc phải trao huy chương vàng quá :sweat_smile:

3 Likes

Gấu vẫn đang học cách “còm men” bằng hình ảnh như anh em AVHs ạ :sweat_smile: Cơ mà anh @An_Danh đừng quăng con gì vào nhà Gấu nha. Rất tâm linh đó ạ :slightly_smiling_face: :rofl:

208 Likes

Thế để “đưa” WTB lên vậy :rofl:
image

9 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

"WTB go to the moon" luôn nha anh! Mà Gấu bắt đầu quan tâm T3G hơn rồi :stuck_out_tongue_winking_eye:

208 Likes

Để tag vào luôn nha @TruongTamGia

5 Likes

Thôi để bác ấy dưỡng sức để ngày mai ăn vạ cùng anh em ạ

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

209 Likes

Thật sao?! @Rhiana

181 Likes

Dạ vâng :sweat_smile: :sweat_smile:

183 Likes

Nickles biết về quỹ học bổng của BEAR và hai bạn du học sinh từ F247 sang. Nhưng giờ mới biết Rhia cũng được BEAR lựa chọn. Sau này Nickles lại biết thêm người để hỏi rồi.

:+1:

181 Likes

Rhia không phải lứa nhận học bổng đầu tiên nhưng lại nằm trong nhóm xuất sắc nhất đó Nickles. Tính cách còn trẻ con nhưng được cái biết lắng nghe và chịu khó học hỏi :rofl:

Karol.

186 Likes

Chị Karol tha cho Rhia :sweat_smile: Không nên có sự so sánh vì mỗi bạn trong từng nhóm đều có thế mạnh riêng trong các lĩnh vực khác nhau. :relaxed:

Rhia và chú Ivan sang đây vì cô Bear thôi ạ. Tự nhiên thôi ạ.

182 Likes

F247 hiện tại có hai bạn và cả hai vẫn đang theo dõi chủ đề này với vai trò là “khách” nha. Tính thêm Rhia nữa là 3 bạn đã được chọn có mặt ở diễn đàn này thôi. Ở đây vẫn còn rất “mới”.

+++ Karol nhắn các em ở đâu thì ở yên đó nha.

208 Likes

Dạ vâng cô chủ.

Karol.

188 Likes

Hôm trước Nickles có làm quen khi hai bạn mới sang kia. Các bạn biết BEAR từ đây nhưng chưa từng viết một bình luận nào trên này cả. Vậy nên Nickles nghĩ việc thông báo ở bài viết đầu tiên sẽ giúp em tìm gặp được những bạn xứng đáng tương tự như vậy. Rất tốt đó! :+1:

179 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

204 Likes

Người có lập trường, là người biết biến ý của mọi người thành ý của mình và hiện thực hóa nó. Chào Gấu ngày mới, chúc Gấu 1 ngày nhiều niềm vui nhé!

3 Likes