An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Chị Karol tha cho Rhia :sweat_smile: Không nên có sự so sánh vì mỗi bạn trong từng nhóm đều có thế mạnh riêng trong các lĩnh vực khác nhau. :relaxed:

Rhia và chú Ivan sang đây vì cô Bear thôi ạ. Tự nhiên thôi ạ.

182 Likes

F247 hiện tại có hai bạn và cả hai vẫn đang theo dõi chủ đề này với vai trò là “khách” nha. Tính thêm Rhia nữa là 3 bạn đã được chọn có mặt ở diễn đàn này thôi. Ở đây vẫn còn rất “mới”.

+++ Karol nhắn các em ở đâu thì ở yên đó nha.

208 Likes

Dạ vâng cô chủ.

Karol.

188 Likes

Hôm trước Nickles có làm quen khi hai bạn mới sang kia. Các bạn biết BEAR từ đây nhưng chưa từng viết một bình luận nào trên này cả. Vậy nên Nickles nghĩ việc thông báo ở bài viết đầu tiên sẽ giúp em tìm gặp được những bạn xứng đáng tương tự như vậy. Rất tốt đó! :+1:

179 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

204 Likes

Người có lập trường, là người biết biến ý của mọi người thành ý của mình và hiện thực hóa nó. Chào Gấu ngày mới, chúc Gấu 1 ngày nhiều niềm vui nhé!

3 Likes

Úi, 2 ngày cuối tuần ko onl F247, giờ mới thấy topic mới của chị Bear <3
Good ideas quá chị ơi!!!
Ngóng đợi những chia sẻ của chị (cuộc sống, học hành, chứng trường,…) và mọi người trên đây. Ngóng cả lớp học chứng khoán nữa nhaaaa :wink:
Cảm ơn chị Bear và bác Nipper nhiều lắm :kissing_heart: :kissing_heart: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:

5 Likes

@Jenna-123 ơi, Karol đây.

Cô chủ sẽ không trao đổi về các chủ đề về phương pháp chứng khoán và lựa chọn cổ phiếu ở F247 nữa. Tuy nhiên, em vẫn có thể nhắn tin riêng cho BEAR nhé. Cô chủ vẫn đang chờ kết quả từ em đó.

Nipper đã dừng cuộc hành trình cùng cô chủ trước đó rồi. Em có thể xem lại lời chào tạm biệt của anh ấy tại đây. Rất tri ân.

:maple_leaf: Lời tạm biệt của Nipper: Bài số 2826

+++ Karol đã thay thế Nipper trong việc hỗ trợ cô chủ (khi vắng mặt) tại các diễn đàn từ ngày 15/5/2022.

Karol.

189 Likes

há lô @Chanel ^^,
Yes, Jen vẫn trao đổi với chị Bear nơi kín đáo :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Jen biết bác Nipper đã nghỉ hưu trên đây rùi, nhưng vẫn nhớ mãi những gì bác nhắn nhủ, lại cảm ơn tiếp (dù thừa :laughing: )
Giờ làm quen với Karol, quen thêm bạn mới :smiling_face_with_three_hearts: Cảm ơn Karol đã dành tâm sức, thời gian giao lưu với tụi mình nhaaaaa :kissing_heart: :kissing_heart:

5 Likes

E xin chào c Gấu chúc mừng nhà mới của C Gấu ạ

5 Likes

Karol rất vui khi làm quen với @Jenna-123 nha. Karol chỉ làm theo yêu cầu của cô chủ thôi :kissing_heart:

Lời cảm ơn của Jen đã được gửi đến anh Nipper.

Karol.

186 Likes

Ổn nha @Jenna-123 . Sẽ trả lời chậm chút nha. Hơi lệch giờ tí thôi :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

205 Likes

Cảm ơn anh @T.oiYeuVietNam :four_leaf_clover: :pray:

202 Likes

Hoa đẹp và người cũng đẹp nha :four_leaf_clover:

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

Anh @Hu_Khong giữ gìn sức khoẻ nha. Mong anh và gia đình bình an.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

206 Likes

Anh @FanRong ơi. Ở đây. Xin phép anh tôn trọng ạ.

Karol.

185 Likes

ANH CẢM ƠN KAROL.

60 Likes

CHÀO BEAR, ANH TRỌNG, BẠN CỦA NIPPER ĐÂY. ANH GẶP KAROL Ở CHỦ ĐỀ AVHs VÀ ĐƯỢC BIẾT EM CŨNG CÓ MẶT Ở ĐÂY. ANH ĐÃ DÀNH CẢ BUỔI ĐỂ XEM CÁC BÀI VIẾT CỦA EM VÀ NIPPER TRÊN NÀY. 3 NĂM TRÔI QUA THẬT MAU.

ANH XIN CHIA BUỒN VỀ SỰ RA ĐI CỦA MẸ EM. ANH ĐÃ KHÔNG NHẬN ĐƯỢC THÔNG BÁO DO ANH ĐÃ NGẮT LIÊN LẠC NIPPER TỪ LÂU. ANH THẬT SỰ BUỒN VÌ ANH ĐÃ KHÔNG NGHE LỜI EM TRƯỚC ĐÓ.

ĐÚNG LÀ TRÁI ĐẤT TRÒN, LẠI ĐƯỢC KAROL PHÁT HIỆN VÀ DẪN ANH ĐẾN GẶP EM Ở ĐÂY.

69 Likes

Em chào anh @FanRong ,

Chuyện đã qua không nên nhắc lại. Em cảm ơn lời chia sẻ của anh dành cho Mẹ Gấu. Không sao hết ạ. Karol vừa kể em nghe chuyện của anh trên diễn đàn này rồi. Làm gì đi nữa thì vẫn nên giữ Chánh Niệm. Nhiều bạn đã rất buồn và phiền não chuyện chứng khoán ở VN rồi nên mong anh biết dừng lại đúng lúc, không tạo thêm tổn thương nữa.

Thật vui vì anh vẫn còn nhớ đến em và Nipper. Anh ấy đang chăm lo Phòng Tri Ân, nơi mà anh và em lần đầu gặp mặt. Nipper đã thay đổi rất nhiều trong 3 năm qua rồi và em nghĩ anh cũng như vậy. Nipper đã tìm cách liên lạc với anh nhưng không được. Vậy nên, anh sắp xếp ghé thăm anh ấy vào cuối tuần này nha. Đừng ngại mở lòng, Nipper vẫn nhắc đến anh như một người bạn. Xin hãy bỏ qua những hờn dỗi, lỗi lầm của nhau khi chúng đã được giải quyết.

+++ Karol hỗ trợ anh ấy gặp mặt Nipper nha. Gấu sẽ nói chuyện với Nipper sau.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

208 Likes

Dạ vâng cô chủ.

Karol.

181 Likes