An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Em cảm ơn chị Karol nhiều ạ. Chị cũng giữ gìn sức khoẻ nha. Mong sớm gặp lại :smiling_face_with_three_hearts:

178 Likes

Ôi tấm này là lúc BEAR mới về VN hồi năm 2018 phải không Karol?

175 Likes

Đúng rồi anh Nickles. Đây cũng là tấm ảnh đầu tiên khi bác Nipper rủ cô chủ tham gia diễn đàn này. Hành trình đã kết thúc và cô chủ muốn mọi thứ được quay lại như lúc đầu.

Karol.

189 Likes

Chú Nickles ơi, Rhia có giữ tấm hình chú chụp với cô Bear ở sân bay hồi 2020 ấy, chú có muốn xem không? :joy:

181 Likes

Có nữa hả? Sao chú không nhớ? Mà Rhia up lên che mặt chú lại nha :rofl:

173 Likes

Haha rồi cho chú toại nguyện luôn :rofl:

195 Likes

Ôi trời! Con kiếm đâu ra hay vậy?! Chú không nhớ luôn đó. Ngày trước tàn tạ quá, giờ phong độ hơn tí rồi :cowboy_hat_face: BEAR xinh ghê. Cảm ơn Rhia.

155 Likes

Sao lại không nhớ? Karol nhắc lại cái này chắc anh sẽ nhớ ngay. Lúc đó BEAR đã bảo: “Sao cái ông này cao dữ vậy?” :slightly_smiling_face:

Karol.

168 Likes

Đúng đúng. Bữa đó Rhia cũng nghe cô Bear thảng thốt như vậy :rofl: mà chú @Nickles cao bao nhiêu vậy? Hỏi thật đó ạ.

167 Likes

Haha. Nhớ rồi nhớ rồi. Nickles cao 1m85 thôi. So với mấy bạn tây bên này thì cũng bình thường :rofl: Rhia gửi chú ảnh gốc nha. Chú in ra kỉ niệm. Rất quý.

167 Likes

Cao vậy ạ :slightly_smiling_face: Con gửi rồi đó ạ.

170 Likes

Cảm ơn Rhia :cowboy_hat_face:

171 Likes

Rhia. Cô chủ bảo lên phòng kìa. Nhiều chuyện quá.

À, đừng kể chuyện anh Nickles quên ở trên cho BEAR nhé. Không thì…

:slightly_smiling_face:

Karol.

183 Likes

:rofl: :rofl:

Vângggggg lên ngay. Rhia biết rồi ạ :smiling_face_with_three_hearts: :hugs:

182 Likes

Sao ngày xưa “bần” vậy ông bạn @Nickles ? Phong cách quý ông bây giờ đâu rồi :smile:

179 Likes

Hey hey. Qua đây được ông Ivan tút lại mới khá hơn chút. Ngày xưa đơn giản vậy thôi :cowboy_hat_face: mà ông giờ chả khác tôi ngày trước là mấy nhỉ? :rofl:

179 Likes

Ok ok. Chọc ông thôi. Tháng sau gặp nhé. Lâu rồi không làm vài chầu. Rủ idol WINTERBEAR và Karol nữa nhé.

179 Likes

Cảm ơn lời mời của anh @Matthias_fr . Hẹn ở gặp mọi người ở Marseille để ôn lại chuyện cũ. Rất hào hứng :beer: :beer:

Karol.

190 Likes

:ok_hand: :beer:

179 Likes

@WINTERBEAR chào chị Bear, chúc chị hạnh phúc, an nhiên trong hành trình của mình.

Mình biết đến chị một thời gian ngắn gần đây nhưng những chia sẻ của chị rất có giá trị cho mình và cho cộng đồng.

Hy vọng có thể kết nối với chị ở những diễn đàn quốc tế.

@Chanel xin nhờ Karol chuyển lời đến chị gấu. Cám ơn Karol.

3 Likes