Anh em cổ đông DIG nhận tin tức về Cty và Ảnh các dự án đang thi công ở đây! 🤝

Tiến độ thi công Chí Linh Center, căn hộ Vũng Tàu tháng 3 2023

2 Likes

Thằng em em xưa nay làm việc rất uy tín. Ko có chuyện nó dám nói láo thi công đến tầng mấy được. Họ ko đầu tư DIG sao cứ thích đặt điều sai làm gì nhỉ. Ai làm gì tốt cho cộng đồng là chửi vậy là sao

1 Likes

Thôi kệ đi bạn Khải… Anh em đầu tư đều là những người có kiến thức - họ đầu tư cho bản thân họ. Nên không dễ gì để chim chuột dọa được bạn.
Ai trong chúng ta đều lo cho túi tiền của chúng ta mà. Kệ nhé… thanks bạn.
Lưu ý: Bạn đưa thông tin đúng thì tớ vấn like cho bạn - thi thoảng tin bạn đưa lên sai là tớ vấn cắm cờ như thường nhé.
Trên mạng có video tiến độ đây có cả link
> Trích dẫn

1 Likes

Cảm ơn anh. Quan điểm của em là đưa tin phải chuẩn. Em cũng hay hỏi lại cu em xem tin chuẩn chưa. Nó nói chắc như Đinh đóng cột em mới dám đưa lên. Hình nào em lấy ở trang môi giới em báo luôn mà

1 Likes

Phó chủ tịch uy tín rồi nhé anh em. Khả năng con gái chủ tịch cũng đăng kí mua tiếp mình suy đoán vậy

1 Likes

chấm nhẹ

1 Likes

Im mồm ko thằng lợn @Sieucophieu12345 nó lại hô xiên xẹo đếm đất cân tiền hỏng hết giờ.

ông ngáo à , đây là dự án của DC4 mà , có lùa gà thì phải tìm dự án nào có tên DIC group mà lùa chứ lùa thế này hỏng cmnr

Nhờ anh em tư vấn xem có phải DIC holdings là công ty liên kết của DIG không ạ! Kiến thức rộng nên anh em chỉ giáo. Sai hay đúng mình cùng học hỏi. Mình xem trên cafef.

1 Likes

Đúng anh nhé

1 Likes

DJ báo tin vui. Đã lên lại 32500 điểm rồi

chí linh center là dự án của dc4 nằm trong khu độ thị chí linh city của dic corp,nói vậy cho ae ko ưa dig họ đỡ bắt bẻ nha bác chủ thớt,1 mh dig ko làm hết đc nguyên 1 khu hơn 90ha đâu mà phải liên kết vs nhiều cty để phát triển,nhưng đất là của dig nhé :rofl:

1 Likes

Thài lấy công thức m2 đất x tiền là ra giá Cổ phiếu cho nhanh, phân tích dự án này nọ, hình ảnh j cho mệt nhỉ.

dự án này là chi linh centre của DC4 mà cứ đi PR DIG, vãi thật, trong khi DIG nắm có 36%

sát chi linh centre là lô A4, A5 là mới thuộc 100% của DIG, thử chụp hình 2 lô sát đó có làm gì không?, lô A4, A5 là nằm đối diện chí linh centre đấy, ngay vòng xoay

1 Likes

Loại k biết hối cãi này xứng đáng khóa ních vĩnh viễn. Càng thể hiện càng thấy ngu

1 Likes

Vào đây mà coi nhé

lùa gà nhé anh em, ngon thì cả nhà nó xúc rồi, mục đích lôi kéo để ủn giá mấy con hàng dễ lái nhé.

1 Likes

Ông nào liều mạng hơn nữa thì khi nào thằng chủ room zola kia nó im im thì canh múc cùng bọn nó, khi nào nó hô mua thì úp thẳng vào đầu nhà nó. Nhớ canh ở nền giá nhé anh em.