Anh em cổ đông DIG nhận tin tức về Cty và Ảnh các dự án đang thi công ở đây! 🤝

dự án này là chi linh centre của DC4 mà cứ đi PR DIG, vãi thật, trong khi DIG nắm có 36%

sát chi linh centre là lô A4, A5 là mới thuộc 100% của DIG, thử chụp hình 2 lô sát đó có làm gì không?, lô A4, A5 là nằm đối diện chí linh centre đấy, ngay vòng xoay

1 Likes

Loại k biết hối cãi này xứng đáng khóa ních vĩnh viễn. Càng thể hiện càng thấy ngu

1 Likes

Vào đây mà coi nhé

lùa gà nhé anh em, ngon thì cả nhà nó xúc rồi, mục đích lôi kéo để ủn giá mấy con hàng dễ lái nhé.

1 Likes

Ông nào liều mạng hơn nữa thì khi nào thằng chủ room zola kia nó im im thì canh múc cùng bọn nó, khi nào nó hô mua thì úp thẳng vào đầu nhà nó. Nhớ canh ở nền giá nhé anh em.

Có khi bọn nó lại xúc dig rồi, @bondon1234 cẩn thận nhé người anh em. Như năm ngoái nữa thì lại niệm

1 Likes

Chia sẻ được 2 hôm, học được 2 bài xong thầy trò nhà ai người ấy về, tào lao bánh bao vãi

1 Likes

Thanh niên này trc hô ae bắt đáy quả 1/3 đây mà

Đi PR thì nói cho chuẩn, cái không phải của mình cũng vơ vào, tui lạy

1 Likes

hình ảnh
Thầy hô gì thì hô đừng dìm bank ko bọn bank nô nó tìm đủ chuyện làm tới với thài. Thài bảo trọng

1 Likes

Ông Khải này này định dùng kiểu marketing bẩn để thu hút sự chú ý, lùa f0… chứ đọc pic ông này có thấy tý chất xám nào đâu… hô hào mấy con hàng rác mà đòi đầu tư dài hạn…

1 Likes

Tôi nghiên cứu có dẫn chứng đàng hoàng. Ai họ đơ dính vào bank thì tốt cho họ. Ai họ thích thì cứ mua bank

1 Likes

Uh tránh xa mấy thằng hô hào ra, bọn nó ko tử tế gì đâu

1 Likes

Ngon thì nó hô cả họ nó vào xúc rồi

2 Likes

Như thằng @Sieucophieu12345 á, nó hô hay ko, vĩ mô đếm đất cân tiền hay ko, thuyết phục ko, nhưng lại ăn bô nó đoá

1 Likes

Cơ bản cái mục đích của nó hô để nó chốt, chứ đíu tử tế gì đâu.

1 Likes

Giả tỷ ngon thế sao giờ về 1x sao nó ngậm mồn lìn nó lại, hô múc xúc từ 12x về tới 1x thì nó lịm, trò mèo nó làm bao năm nay rồi.

Vậy là a.e biết ai bẩn ai bựa ai tế ai tử rồi chứ hả