ANT: Bé hạt tiêu - Hành trình thâu tóm và Tiềm năng Tỷ Đô

đấy, tăng mạnh mẽ nhé. Tôi nghĩ h lo nhất mấy bác bơm bong bóng mấy mã chưa bị xả. Mã của chủ thớt xả hết nước rồi, xả được nữa đâu mà xả

Có người bắt 1 đống giá sàn lúc sáng chắc là cùng 1 người

Đúng là ko ai giàu ba họ ko ai khó ba đời… Hôm trc mấy bác bên DIG vô chê hàng chủ thớt, nay hàng chủ thớt hồi phục. Còn DIG đang cắm đầu.

DIG xanh da trời luôn rồi… Chim lợn nay tắt điện nhé.

Tôi kéo lên đọc comment của mấy bác chim lợn h tôi cười

Nhiều khi khéo lại chính người của KTC chim lợn để cướp hàng ấy, thật thật giả giả ko biết đâu mà lần, các bác sợ bán hết hàng :)))

Nhìn vào cái list công ty chủ thớt là thấy tin tưởng r. Rõ là Job hợp đồng, công việc sắp tới các công ty làm ăn rất tốt. Ham giàu nhanh rút ra đi đầu cơ mấy mã rác thì ai cầm hòn than cuối cùng là ng thịệt.

Khi nào nó lên thực sự mới biết đc. Thôi ai trên tàu, thì giữ, ai đi rồi thì thôi. Em vẫn kỳ vọng ANT.

Màu tím xuất hiện rồi kìa các chim lợn… Hót nữa đi

Đúng như dự đoán ông lái ăn luôn 30% trong phiên

Mai kia lại ăn quả bô thì đừng có mà khóc nhé:)), cứ nhìn mấy con trước đây POS,SKV SKH MDF GTA đi

Em vẫn miệt mài ăn bô đây… Bác nào chê để em =))))))).

Nó hồi cho 1 phiên mai nó xả vỡ mặt:))

Xả xong tôi lại mua vào… túc tắc túc tắc =))))

mai hàng đâu mà xả nữa bạn :)), bạn chim lợn đủ chưa :slightly_smiling_face:, mai nhớ vào chim tiếp nhớ,

Cứ chờ đấy rồi xem, lịch sử lặp lại thôi=))
Phím 10 con 9 con đỏ mà vẫn còn tin được=))

Tôi chịu các thánh chim lợn, hôm nay lác đác được vài cánh chim, chắc đang bận gồng lỗ DIG rồi

Kìa có vài K cổ thôi kéo CE điiiii, múc mạnh lênnnnnnn

Anh em để tôi =))))))

Lái đã vào hàng bắt 1 đống sàn hôm nay thì chẳng lẽ bị điên mà đánh xuống