ANT: Bé hạt tiêu - Hành trình thâu tóm và Tiềm năng Tỷ Đô

Đừng tưởng hoa nở mà ngỡ xuân về. Mấy con Volume lớn đôi khi chỉ là giấy lộn

nó múc 1 mớ giá sàn lại điên điện đi đánh xuống sao bạn, nó chỉ túc tắc nhặt vài k giá sàn rồi mai hốt tiếp ko sướng sao !!! chứng khoán mà chim như mấy vị bao giờ mới khá :))

1 Likes

Múc cho CE đii, nay không CE thì 20000 ae KTC úp bô vào đầu

Ối giồi ôi múc điiiiiii múc nhanh, không CE kịp rồi

20000 ae KTC đâu múc nhanh còn kịp giá đỏ kìa

Tôi múc xong cả rồi… Có mã của chủ thớt đang tím lịm kìa.

Đông khởi thần chí, Tây lạc hồn quy. Anh bán chiếu đang cắm sào trên dòng sông ngã bảy, sao chim lợn năm xưa không thánh thót như hôm nào.

Không ai đỉnh ba họ ko ai đáy ba đời. =)))) Để xem nay mai các mã kia thế nào

Không ai rảnh như các chú thôi. Nhưng mà tôi cũng chả phải chim lợn, tôi chỉ quan sát hiện tượng và đưa ra nghi vấn. Tôi cũng nói là tôi mong ANT tăng chứ không đi theo mô hình các mã kia. Cuối tuần quay lại xem sao, hi vọng không phải nói lời cay đắng.

Hoa phượng tím đã nở…

Thiết nghĩ anh em KTC nên đoàn kết hơn, chứ như đợt rung lắc mất đoàn kết dân tộc quá. Kẻ địch nó thừa cơ

mấy ông lờ trên này chim lợn xong giờ biến mẹ nó mất hết rồi, sao ko ra chim nữa đi, dọa ae bán sàn nó vô nó hốt mẹ nó hết rồi.

Haiz… Từ nay về sau anh em đoàn kết hơn nhé… Có con chim lợn nào bay vô chửi nó cm cho mình

Bọn nó k biết nhục là ji đâu.

các bác bình tĩnh freefloat có 1.9m cổ mà 927k kẹt ở trên đợi thứ 6 T3 phiên bắt đáy 200k giá 19 sàn hàng về vol nhỏ thì tạm yên tâm chứ nay đã làm gì mà gáy sớm thế

bác nghĩ nó dọa té đái vậy ai dám bắt đáy, và hàng về lái nó úp cho ai ?? phiên 200k hôm qua nó ko hốt thì ai nữa . !!

Tôi thề là tôi mà là lái tôi lái con khác ăn ngập mồm. Lái cái hạt tiêu ANT này chả bõ dính răng. Đã vậy còn mang tiếng.

thì thế t mới bảo để thứ 6 hàng về vol nhỏ thì mới yên tâm bác chứ nó kéo lên r xả tiếp thì ai biết còn như bác kì vọng thì tốt qá tay to nó rũ hết hàng thay máu còn lên dài

lái thì cũng có lái this lái that chứ tôi với các bác hiểu được cách đánh của lái thì đã chẳng phải ngồi đây đoán mò r t vẫn kì vọng thứ 6 vol tầm dưới 100k thì tuần sau yên tâm bác ạ

Quan điểm tôi thì sợ nhất mấy con giá trên đỉnh đang bơm bong bóng hiện tại. Còn mức giá 20 ngàn mà bị kéo xả xả kéo thì biên độ nó ko đáng lo. chả lẽ rớt về 10 ngàn, rồi về 10 ngàn thì cũng phải tăng lại trong dài hạn thôi.