APEC: vào đường đua mới

Danh mục cập nhật mới nhất: DGW HDC API

Sau nửa năm chìm nổi với tai tiếng và tin xấu ngập trời, họ APEC nay im lìm lầm lũi bò lên, chuẩn bị cho một con sóng (thần) mới.

Hiện mình tập trung API đoạn này.

1 Likes

chấm

1 Likes

E mong về 4x là mừng rồi

1 Likes

Ngày thứ nhất: APS tăng 2.96%. Không bằng vợ người ta phiên hôm nay (VIX VCI MBS), nhưng cứ túc tắc đi lên là được. Mỗi mã có câu chuyện riêng, khi nào đến câu chuyện của nó thì sẽ vào sóng. Em lập pic này và mỗi phiên cập nhật 1 lần, sau 30 phiên xem APS về đâu từ giá 17…

1 Likes

APS , IDJ , API chắc là sẽ cùng pha đấy

1 Likes

APS là mã yêu thích 1 thời của mình, tự nhiên sau quả đeo khăn tím hô gồng lãi lùa gà thô thiển của bè lũ Lăng loàn nên ko thích cp này

1 Likes

Cổ tăng n lần trong 1 năm và tăng mạnh trong 3 tháng kéo xả phân phối đỉnh (8-11/2021) thì phải chốt lãi chứ nhỉ, nhảy vào đu làm gì cho người khác úp bô :thinking: :thinking: :thinking:,

1 Likes

Đây là hàng đầu cơ, lời ăn lỗ chịu, vào sóng ăn đậm, nước rút thì thoát, không ôm tích sản.

Mời cả nhà bia nhé!

2 Likes

Em cùng thuyền aps có gì ace chỉ bảo

1 Likes

kaka APS phiên này giá đỏ dưới tham chiếu 1 line nhưng NN múc ào ạt, anh em yên tâm trên tàu nhé.

Phiên hôm qua đánh buồn ngủ quá. Tình hình là sắp phái sinh và thiên hạ râm ran đồn Short nên cứ canh chỉnh là múc ưu tiên gia tăng hàng chủ lực. Lưu ý APS là hàng đầu cơ và dòng chứng cũng vậy. Giàu nghèo có số tuần trước em nghĩ nát óc chọn 1 con chứng băn khoăn giữa DSC và APS cuối cùng múc APS. Hậu quả là tuần này APS gặp cản 18 nên lình xình có 2%, còn DSC phi nóc nhà tận 51% sau 1 tuần kaka.

hello, tàu này vắng rồi mà sau vụ đáo hạn phái sinh hôm qua chắc rớt sạch hết không còn mống nào kaka mình em trên tàu vẫn ăn ngon ngủ khỏe cụ nào lên chuyến mới chúc may mắn nhé em nắm dài nên kệ nó thôi
danh mục của em công khai: DGW HDC APS trong đó DGW tích sản, HDC trung hạn, APS ngắn hạn (hết sóng này)
ngoài ra nhăm nhe tí LHG và dòng P lướt lát xem sao
ai trùng hàng giao lưu :+1: :+1: :+1:

1 Likes

Ngoài lề tí:

1. Ai quan tâm DGW chú ý: sắp tới Apple ra mắt iPhone 14, DGW và bọn bán lẻ công nghệ khác như mọi khi sẽ vào sóng điên.
    Ngoài ra CEO của Apple- Tim Cook mới đây tuyên bố VN là thị trường mới có tốc độ tăng trưởng tốt nhất của họ trên toàn cầu, doanh thu mạnh mẽ 2 con số, sức mua vẫn cao ngay cả mùa thấp điểm và khi TG đang lạm phát cao. Vì vậy Apple đang mở rộng đầu tư ở VN nhà phân phối chính hãng của Apple là DGW hưởng lợi.
  2. Ai quan tâm HDC: trên này nói nhiều rồi, theo pic anh Xiga là an tâm nhất.

lý do chọn APS thì mình nói rõ rồi, còn P thường sóng mạnh quý 4 khi mùa đông dài rét lạnh phủ khắp Bắc và Tây bán cầu, nhu cầu khí đốt than đá sưởi và dầu… tăng mạnh >>> hiện có thể xem xét dòng này nếu ai chịu được nhiệt và lái.

Trùng máu, mới lên tàu Aps hqua 17,4. HDC mới chốt hnay 53,4 qua tuần cơ cấu sang IDJ, Aps đang tích nền cho yên tâm.

1 Likes

sao lại bán HDC vào IDJ bác?

ồ cảm ơn bác nhiều, mình vừa coi qua tin, hị hị, đến chú NQ Huy mà cũng múc xong rồi, thì… kaka… họ này cứ phải chờ mua xong xuôi là xác định
có điều bán HDC cũng tiếc nhỉ
tuần tới canh chỉnh mình cũng cơ cấu múc ít

IDJ ngôi sao sáng.

1 Likes

Bác nhạy thật, tăng tận 7.5% ai múc giá đỏ nay auto giàu =))
Đánh Apec đoạn này vào sóng nhưng đố ông nào dám kaka, tàu vắng cứ nhịp nhàng phi thôi. Ngày mở pic APS 16.9 trải qua 1 tuần phái sinh và VNI chỉnh lên chỉnh xuống em nó nhẹ nhàng 18 rồi.