API - Ai Phím Í :D Hành trình siêu cổ của họ APEC

1 Likes

Tuỳ cổ tức không nhiều nhưng game tăng vốn lại hấp dẫn hơn bác nhỉ

2 Likes

nay bà con chốt lời + tt chỉnh đột ngôt thế là quá quá khoẻ rồi

Sắp DHCD bất thường sẽ điều chỉnh LN tăng khủng so mức đề ra so tháng 4/201, game tăng vốn nữa! API đến giai đoạn bứt phá thần tốc rùi! Kiên nhẫn ăn to APS IDJ API hệ sinh thái APEC Rất khủng

1 Likes

ừ, APS cung đang gom nữa nên nó thế mà, bác nào quan tâm thì canh chỉnh này để lên.

4 Likes

Đang canh lên thêm nhịp này, bỏ lỡ IDJ nên mình chọn ôm API tới 60 hihi

4 Likes

ngoài hẹ sinh thái APEC thì nhưng cổ phieu mà có liên quan tới các dự án của APEC cũng hưởng lợi :wink:

4 Likes
1 Likes

Liệu cái vụ Evergrande sẽ ảnh hưởng đến các cp BDS VN? Và có làm cho đà tăng của họ Apec chững lại một đoạn ko bác?

1 Likes

hoang tưởng à bạn , liên quan gì ko hay đọc nhiều quá gì cũng sợ mà ko biết sợ gì ?

Quá ảnh hưởng chứ bạn, tuy ko băng lemon brother gây khủng hoảng toàn cầu nhưng tài sản nó 300 tỷ đô gần bằng 2% GDP trung quốc

1 Likes

Liên quan ít hay nhiều và mức độ ntn thôi nhé!
Dĩ nhiên tôi mong nó ko ảnh hưởng gì cả! Một khi các TTCK bị hiệu ứng giảm chung thì cổ có tốt cũng phải chịu ảnh hưởng ít nhiều. Đó là lý do lo lắng cho đà tăng đang rất tốt của họ nhà Apec!

2 Likes

Vnindex hôm nay xuống cũng do ảnh hưởng các thị trường châu á

1 Likes

Bác nói đúng quá còn gì,sáng mai tt mình cũng sẽ bỏ chạy mất dép đấy chứ nhưng hi vọng rút chân cuối phiên là đẹp.

1 Likes

Với bác bá nào mà chọn đầu tư API thì em đánh giá là cơ hội để chúng ta gia tăng hàng. CÒn với anh chị đầu cơ thì cung có thể nhả ra chốt lãi và nghỉ ngơi vài phiên chờ TT chung nó ổn thì múc lại.

3 Likes

Cá nhân An không thích đoán mặc dù nó là để tranh luận thôi, nhưng về TT chung là cái vĩ mô lớn quá, độ hiểu biết mình chưa đủ để đánh giá, cứ thận trọng theo dõi thui.

4 Likes

Chúng ta phải tỉnh táo chứ đừng để tâm lí đám đông làm ảnh hưởng đánh mất các cơ hội.

4 Likes

ngắn hạn thì ảnh hưởng tâm lý tới toàn cầu , nhưng Macro trader view chỉ là ngắn hạn …

1 Likes

Trong một thế giới ngày càng phẳng, khi mà các quốc gia, doanh nghiệp luôn phụ thuộc lẫn nhau, chẳng ai muốn sự bất ổn, nhưng đối tác, bạn hàng của mình có sự bất ổn, sự thận trọng không bao giờ thừa

2 Likes

đúng rồi. Nêntrc khi xuống tiền An luôn muốn mn coi lại là mh chọn con đường nào, đầu cơ hay đâu tư để khi có biến mình còn hđ, Phải lí trí ko lại mất đi cơ hội.

4 Likes