Bạn định kỳ vọng gì vào L14 và “tổ lái” chứng khoán?

Ý bác nói thanh niên lớn tuổi viết cái pic này đó ah. E đang cố nói tiếng việt cho bác chủ pic hiểu rõ ngôn ngữ VN là đầu tư mã nào ? Tiềm năng sao? Thò bác ấy lại Ngủ quên trong giờ thi. Buồn cho các thanh niên nhiều = cấp, lắm kiến thức mà cái khâu bản lĩnh thì =0. Hỏi sao dân Đông Lào Đc đánh giá là Năng suất lao động cao thế

A ko chọc chú nhé Jean.

Nhìn cái xơ vít của chú anh oánh giá chú là hàng lướt đúng không nhể?

Jean lại mang thân phận Trâu à bác. Hết yếu sinh lý luyện cơ mõm, tự cung thành gái giờ lại làm trâu ạ

Chú vẫn chưa hiểu tại sao các nick bị khoá liên tục à? Chú cũng đầu bò đầu bướu lắm đấy. A thua chú rồi!

Nhìn cái xơ vít của chú anh oánh giá chú là hàng lướt đúng k nhể? Bởi chú quá giỏi ai cũng cần chú! Hú hú hú

Bài viết sặc mùi công kích cá nhân, phỏng đoán theo chủ quan của người viết. Không có tính xây dựng đồng thời có thái độ khinh miệt đối với một số thành viên có tài sản ròng lớn trong diễn đàn

Nếu như chủ topic này thực sự muốn đóng góp cho diễn đàn thì làm ơn cho 3 chữ cái đồng thời phân tích nó. Chứ không phải lợi dụng chiến thuật tâm lý đám đông (Nói thẳng ra là bú fame) để câu tương tác

Chim lợn đi con

Ối bọn ae chúng e nghèo toàn chửi
1 loại tiểu nhân hèn hạ bẩn thỉu
2 loại sáng nhổ chiều liếm ăn và ỉa cùng 1 cái bát
Còn lại tôn trọng thiên hạ đâu dám kinh động các bác
P/s bác là thanh niên nào trong các thanh niên trên ah.

Thấy bảo hôm trước Bân tự cung luyện Tịnh tà kiếm phổ đái ngồi theo mác Doanh Doanh

1 Likes

Là bạn không có kiến thức về kế toán thôi. Đó gọi là dốt còn thể hiện.

Bạn đang đầu tư mã nào thì bạn khoe ra để người ta biết trình cao siêu của bạn, giống như bạn khoe bảng thành tích, quá trình công tác ấy. Xã hội họ quan tâm thành tựu bạn tạo ra chứ ko cần bạn show thành tích hay mấy bằng cấp giấy lộn ra đâu.
Phân tích kiểu này + bảng thành tích kia, bạn có cái CV rất đẹp để đi xin việc, cũng xứng đáng được trong đội ngũ 100 ứng cử viên để đi đếm tiền cho cổ đông L14 đấy. Nhưng chỉ đếm được tiền thôi, chứ dự đoán thì vứt đi.

14 Likes

Em không hiểu tại sao 1 ông giời ơi đất hỡi chả có hiểu biết mẹ gì về ngành và chu kỳ ngành vào viết vài 3 câu lại được anh em rep nhiệt tình thế :smiley: Mấy ông đọc cái bài của ông này xong mà nhả hàng ra thì cũng dũ bớt đi cho nhẹ tàu thôi =))

Đã bảo là đầu tư cổ nào mã nào thì trưng hàng ra để xem lính tráng thế nào ? Thời buổi này thực lực thay lời nói . Nói có người nghe đe có người sợ . Làm đi

Thế tóm cái váy lại là giờ hô mua hay bán đêii chủ thớt?

Vị tiến sĩ này khuyến nghị dòng Phân bác nhé

Háng túng thiến đang lên cơn dại,đớp phải bả c.hó của a7 rồi

Đồng ý với bài viết.

Chủ pic cứ cố gắng phân tích, đánh giá, cảnh báo.

Bọn cầm cổ vào chửi bới thì kệ mẹ chúng nó, cứ viết cho những ai muốn tìm hiểu để đầu tư, cho những người biết lắng nghe có thêm thông tin để tham khảo, còn lại chuyện mua bán thì họ tự quyết.

4 Likes

Nó mua có 100 cổ thì ủn kiểu gì ?

1 Likes