Bàng hoàng....ngỡ ngàng....rồi sẵn sàng cho tuần mới?

L18 Múc

2 Likes

Nó giờ hô giá rẻ thôi…nó đánh lên bằng mõm đó

1 Likes

Khi bạn đứng lại mà ng khác vẫn đi thì bạn đang thụt lùi, vậy nên CP hải hàng động luôn và ngay. Nâng hạng, kiểm soát, tạo đk cho DN làm ăn đàng hoàng. Còn có gì đáng sợ hơn những gì đã xãy ra mà phải xoán lúc này. .

1 Likes

Quá chuẩn bác ạ

1 Likes

Cảm ơn bác bình . Rất hay nhé

1 Likes

Nhìn sang thằng hàng xóm và hành động của chúng ta

1 Likes

Có bác nào nghĩ giống e là giai đoạn này giống 2008-2011 ko. Ttck đi xuống nhưng cổ bđs sẽ bắt đầu con sóng thần. 2008 tt chung sụp đổ. Còn từ 2008-2011 cổ bđs ko biết tăng bao lần

1 Likes

Năm 2022 chính là năm 2008 trong quá khứ

1 Likes

Đợt bơm tiền này không biết có cổ nào tăng phá vỡ kỉ lục của 2007 không nhỉ ? hồi đó 1 năm tăng 30 lần. Giờ bơm ngập mặt thế này mà 1 năm tăng 100 lần thì nó xóc tí teo từ đỉnh cũng không có vấn đề gì cả

1 Likes

Đợt này nhiều chim lợn lỡ sóng hồi xong rồi hô sập, mong chỉnh lại tí cho còn mua chứ không lại khóc nhè suốt ngày

2 Likes

Chọn cp tốt mà mua, chứ giảm ít nhất 40% là giá rổ ngn lắm rồi. Còn VNI bao nhiêu kệ nó không thèm để ý luôn

1 Likes

Rồi ai cũng phải múc đất hết. Từ doanh nghiệp sản xuất đến nghệ sĩ haha

4 Likes

việt nam vô địch . thiên thời địa lợi

2 Likes

Việt Nam chiến thắng! mai vnindex bung nóc nhé…

2 Likes

Chạy đâu cho thoát thiên thời đã định sẳn rồi.gió đông từ trung quốc thổi qua .bung nóc.

1 Likes

Chúc mừng việt Nam chiến thắng thái lan

2 Likes

bác Bình phán quá chuẩn luôn, BĐS ko dẫn sóng thì sao nuốt được cả đống tiền như thế

2 Likes

Ae cùng chờ bước đi mới của chính phủ! Yeah!

2 Likes

Nói gì thì nói
Từ trước đến nay…Mỗi năm 1-2 lần thị trường lên xuống. Bọn nó biến CK thành sòng bạc.
May quá lần này đạp nát chia ván mới… đúng khi chính phủ kịp ra tay…kkk

3 Likes

Dòng tiền lớn quay lại ae biết nó chảy về đâu rồi đó! Kkk

2 Likes