Bàng hoàng....ngỡ ngàng....rồi sẵn sàng cho tuần mới?

dòng tiền cuối cùng nó sẽ chảy vào nơi trũng nhất,hút nhiều nhất.kkk,BDS.cảm ơn bác Bình

1 Likes

Tq bơm 5000 tỷ usd. Vn bơm 78000 tỷ vnd trùng hợp quá mn nhỉ :rofl::rofl::rofl:

tiền ngập mặt là đây

3 tỷ đô
Một con số quá nhỏ bé
Cần bơm tiếp
Vn nghệ thuật ở chỗ hỗ trợ ls2% … sẽ có 2tr tỷ giá rẻ bung ra
Kkk

2 Likes

Thị trường giờ sẽ ko tăng sốc đc đâu. Các bác cổ súy hàng ngày mà làm gì. Sẽ ko có chuyện trần sàn hay đang sàn vọt thành trần đâu. Thị trường đợt này sẽ yếu để sắp xếp thử nghiệm nên có việc khác thì làm ko kỳ vọng vào ck

Cái này quá đúng

1 Likes

Cụ k chơi thì thôi
Có sao đâu

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/nhtw-trung-quoc-bat-ngo-ha-lai-suat-cho-vay-5-nam-772-966459.htm

4 Likes

Đap Vn30
…bó tay

Mày rống cho lắm vào cũng thế thôi!
Ngu lắm con ạ!

Á dù
Ku con ăn vạ bố…à anh mày hả…kk

H bác còn hô hào ndt càng chết,siết trái phiếu bds,tăng lãi suất gdp giảm tăng trưởng ngồi đó mà hô hào bác

1 Likes

Có khi nào A7 và các đệ tử nhìn nhầm, đào nhầm DIG CEO tưởng kim cương trong cát mà thật ra là bãi cứt trong cát không các bác. Chứ siêu cổ gì mà toàn chia đôi chia 3. HiM Lam rồi Thiên Tân nó bán như vứt rác thế này, không lẽ mình A7 và các đệ tử thông mình, hô hào còn thằng khác ngu hết :rofl::rofl::rofl:.

Đất nhà nó nhiều nhà nó đi cân tiền khéo thành đi cân mấy bãi cứt hết nhỉ :sweat_smile:

Cứt hay kim cương thì chưa biết, thằng nào thắng lịch sử sẽ reo tên kkk

3 Likes

Chim lợn dạo này hơi đông thì phải. Lại chỉ báo đáy rồi

1 Likes

Cổ nào chẳng giảm, bao nhiêu tiền mới mua đủ số lượng cổ phiếu quá rẻ so với lần này? Nhìn xa luôn luôn ăn bằng lần, con nào con nấy nhìn quá ngon, hàng ngon giá rẻ chỉ có trên thị trường chứng khoán.

1 Likes

Không dễ vay đâu bác nhé, quan trọng chính phủ tiếp tục chỉ đạo lãi suất ngân hàng không được phép tăng, còn tương lai em mong DIG CEO sẽ tăng nhanh hơn ăn bằng lần và tăng thật nhanh bỏ qua mọi quy luật

Thuyết thiên thời của A7 là mong cp bơm tiền. Đợt này giải ngân chậm + dịch hết. Thị trường chưa tìm ra động lực. Thiên thời chờ đợi bị lệch nhịp. Cái khó là giờ hô rút cũng ko thể tìm đc con đường khác nên bám trụ đợi bác Huệ và bác Chính đẩy nhanh giải ngân hoặc fdi hùng hổ lao vào.

1 Likes