Bão uptrend cấp 12 giật trên cấp 12, chỉ có vài phút quên không giật

Chém gió cho vui thôi, đừng ný nuận

Đầu tư VNM dài hạn là người ta hóng cái cổ phiếu thưởng ấy

Để đầu tư tăng trưởng trước tiên phải định giá được bó rau muống

Còn đã học qua trường lớp chứng khoán, tớ chỉ cho số trang, số dòng mà cái trung tâm ở đường Lương Thế Vinh đang viết sai lòi

Hì hì

Thế nhé

5 Likes

Báo cáo bác, tầm nhìn e chỉ đến được đó, và cảm thấy mức đó là quá tuyệt để chốt lời rồi ạ :grin:

Gớm được thế còn gì bằng

3 Likes

Dạ, vnm giờ như cái lò xo, bị nén quá lâu rồi, đến lúc bung thì….

1 Likes

Vâng, thực ra tôi là gà mới nên muốn tìm hiểu thêm chứ không phải là người hiểu biết nhiều lắm. Vì muốn mở thêm danh mục đầu tư nên nhờ bác thông não chút. Nói thật theo mấy cậu brk khuyến nghị cutloss, chốt lời tôi sợ rồi. Nó còn không đem lợi nhuận bằng khoản đầu tư mà tôi tham gia đhcđ công ty kia vì nay cổ đông chiến lược vào tái cấu trúc, dự án bắt đầu triển khai tốt đúng kế hoạch. Nếu bác đánh giá vnm đáng đầu tư dài hạn thì tôi sẽ tìm hiểu thêm
Cảm ơn bác

Cách đây tầm 2 tháng, em cũng có nghe tin vnm mở rộng thị phần sang tq, fo mới vào hỏi mây anh fn trong room các anh bảo mua vào làm cổ đông à. Kì này chắc em làm cổ đông thật vì em vẫn thích vnm :).

1 Likes

ít vậy sao

Tớ ko khuyến nghị bất kỳ ai đầu tư VNM, tớ chỉ thấy vnm nó nằm ở giá đó thấy vô lý nên múc vậy thôi

Cổ phiếu tốt, nhưng thằng tỷ phú thái nó muốn mua cả vnm và nhờ đội tự doanh đè giá mua rẻ rồi giao dịch thỏa thuận sang tài khoản thái.

Bạn có bao tiền, quan hệ với ai mà đấu với tỷ phú thái

Tớ thì cứ chọn hèn cho nó lành nếu VNM đi theo chiều hướng đó

Bạn đã hiểu ngưỡng cutloss chưa

6 Likes

VNM chỉ hóng quả cổ phiếu thưởng là ngon thôi.

Theo phân tích FA thì VNM đang bắt đầu chu kỳ tăng trưởng mới. Còn có thành công hay ko chỉ thời gian trả lời. Rủi ro giai đoạn đầu tăng trưởng cực lớn

Như MSN bị Tây bán ròng cả năm, cắm về 60 khi mua vinmart. Sau khi ổn, Tây nó mua ròng trở lại

5 Likes

Mấy thằng tỉ phú thái dính vào case sabeco chưa sợ hả bác? Định thâu tóm cả vnm

Nó chẳng thích quá. Nó đang là cổ đông lớn của VNM. Nó đang khát khao phần vốn SCIC nắm giữ ở VNM, nó nhăm nhe mấy lần hỏi mua nhưng cp chưa quyết

4 Likes

Sao mua cp dn lại phải đi đấu với tỉ phú. Nếu mình cho rằng vnm phát triển tốt, họ đang đè gom thì mình túc tắc nhặt hàng chẳng tốt hơn sao. Mỗi ngày 100cp giá chiết khấu cao chả tốt à. Và như thế cần gì cutloss. Chỉ sợ mỗi việc đánh giá sai dn, nó không tốt như mình tưởng

Thôi bạn ơi, chắc bạn trẻ người, tìm chỗ nào mà yêu đương

Văn chợ không ra văn chợ, Hàn lâm ko ra Hàn lâm

Hỏi toàn câu không có từ để hỏi

Thế nhé.

6 Likes

Bác chủ chốt câu đanh đá quá :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Nhưng mà chuẩn

Bạn sang F3xx mà thảo thuận, bên đó có mấy ông tự kỷ, chắc hợp với bạn

Ớ đây, tôi là trader, bỏ tiền ra là phải phòng ngừa mọi rủi ro.

Bạn nên đầu tư vào mấy cục sắt vụn pvd hợp lý.

6 Likes

Dạ, em cảm ơn ạ.

1 Likes

F3xx là cái gì nhỉ, nếu bác khó chịu thì thôi. Khổ cái người có tuổi nên hay hỏi 1 chút. Xin lỗi nhé

Trường hợp đó thấy bực, thà bê bố một nguyên lý đầu tư nào đó ra mà làm quy chuẩn, đây lại nói trên trời dưới biển mà lại ko biết tý gì về đầu tư

Còn đơn giản làm bố fomo cho nhanh, đua lệnh, lãi lỗ hàng về chốt xong

5 Likes

Cuối tuần rồi, thoải mái nha Anh. Chúc Anh vui vẻ :grinning:

1 Likes

Những đối tượng đó bác k thèm trả lời luôn đi ạ. E người ngoài đọc còn ngứa tai. Kiểu bố đời thiên hạ

1 Likes