"Bắt đáy" VIC VHM được chưa?

nhà vin bị tây upbo miết. cụ k đánh nhóm này nhưng nhìn chart hài vãi…l

1 Likes

Kkk, Tôi ko chơi chứng, có tí tiền số nhưng nhìn hàng cứ same same Q.còi Tay nó giun là phải

1 Likes

nhà vin 2 hôm nay lắc quá. nhóm này đúng khó chịu

VHM đa số a e ngắn hạn ko chịu nổi rung rũ đâu :grinning: đáy sau cứ nhích hơn đáy trc tí ti kia ai chịu nổi.

KDH muốn chạy cũng phải tích nền mấy tháng, lên dc phát lại rung rũ đu vào ăn ngay sao dc. T+ đánh kỳ này quá khoai.

Nói đá nhau quá, nghe biết bốc phét rồi. Ko chơi chứng mà lại biết hàng la lá anh Quyết. Chơi chứng mà ko học hỏi thì 5 năm vẫn là F0, chỉ bị thịt rồi lại đi chửi chim lợn thôi.

Ko chơi là bây giờ, cũng ba chìm bảy nổi kiếm được ít sang tiền số rồi , hàng của Vẹo thì cứ dặt dẹo thoai, cố mà giũ khi nào còn cái nịt thì bán

Nhìn Toại nó xả như thế, tranh ra ko vỡ alo, oánh trứng bây giờ vẫn cầm hàng của Vẹo, Trình cao ko tưởng

Vào mà gánh team đi, lại trốn như lươn roài, bảo ko nghe chỉ cháy tài khoản, kkk

Đừng lấy tư duy ngắn hạn để áp đặt cho dài hạn. Nó đang trong pha tích lũy, rũ bỏ tây nó táng mạnh mà nó giảm có tí ti. CK giảm có vài % mà đã kêu cháy tài khoản, cháy tài khoản chỉ với những ông đòn bẩy ăn sổi. Đang chờ pha rũ quét đáy về 40-41 bán nốt cái xe để vào, mong nó xuống ko mong nó lên ngay hiểu chưa F0 :grinning:

Kkk, Học mỗi Bờm mà ko học nổi của dân chơi hàng của Vẹo, cái quạt mo giá nó đúng bằng nắm xôi, khi đổi cả bè gỗ lim thì ko đổi xa giá trị thực quá, cụ Bờm cách nhiều thế kỷ nhưng là người định giá đúng nhất, ko ngáo ngơ

Nay đảo sang VIN rồi anh em.

Hình chứng vịt oánh như lừa đảo vậy, ko có gì ơn cái bãi bốc mùi này, tổ chức và tạo lập nó nhằm chăn tiền của nhỏ lẻ thoai

đảo trụ vậy là ổn rồi bác. tiền vẫn mạnh như súng kìa

vin giảm index chắc tanh bành

VHM ngày nào tây cũng táng vài triệu cổ chờ mãi ko thấy sàn giảm ít quá, thủng nền 43 đi gom thêm ít nữa ôm để quý 2 và quý 3. A e chắc rụng sạch rồi.

nhóm vin lần nay có cứu nổi Vni k bác? con vre sao kỳ quá có về lại nền nửa k

1 Likes

1 tuần quay lại cổ phiếu vẫn giảm. có nên cắt lúc này ko các a. kẹp từ vùng đỉnh 59

Kiên nhẫn thôi em, nếu có vốn thì mua thêm vào ở vùng giá này để hạ giá vốn

Có tiền TB giá này ok đó b, VHM đang mở bán Vũ Yên đợt 1 và triển khai 240ha