Bất ngờ gặp học trò vn_otc sau hơn 20 năm

nhìn thấy vn-otc chỗ nào thế :thinking:

1 Likes

không phải xứng tầm, mà chỉ là quan niệm của mỗi con người, kiếm tiền mà tâm luôn thấy an vui vậy là được. đỡ phí một đời trai, một đời chiến binh :thinking:

Đại trượng phu ai đi nói xấu cô gái sau lưng vậy đại thụ ơi :smiley:

1 Likes

nói xấu gì đâu, giả sử em đó trẻ, xinh đẹp thì tinh t ướng còn được vì trẻ đẹp họ có quyền, đây vừa già, vừa xấu mà còn không có điện nước thì còn phải nói xấu nữa… :rofl:

Vậy hoá ra xấu có tội rồi :innocent:
Nơi đấy bao kỉ niệm từ thời chập chững vào sòng cụ nên nhẹ nhàng chút thôi :smiley:

1 Likes

ổ đó là nơi đi lại từ nơi 2001. từ ngày bên ttvnol, chứng kiến bao em xinh tươi, vui vẻ nên bị hoài niệm. các em lần lượt đi lấy chồng, sau này f3xx tuyển nhiều em già, xấu quá…đâm ra mất cảm hứng… trader là nghề đòi hỏi lao động trí óc theo giây, thật sự rất căng thẳng, mà căng thẳng thì nhu cầu được gần gũi các em xinh tươi là nhu cầu tự nhiên. gần mấy em xấu là giao dịch vứt ngay, đi lệnh mất đi độ sắc nét

1 Likes

Đồng tâm đồng ý, diễn dãi hơi khác nhau chút thôi anh

1 Likes

hài một chút cho vui thôi, thật ra mình cũng chẳng có khái niệm ác cảm với bất kỳ ai, hay những gì xấu diễn ra xung quanh. Trạng thái không vui, không buồn tức là không hưng phấn, không buồn chán rèn luyện nên kỷ luật của một trader. khi rèn luyện đến khi trở thành bản năng thì lúc đó mới đủ khả năng cảm nhận được thị trường, có những lúc cả thị trường hoảng loạn như tháng 3/2020, chỉ đạt trạng thái hư không lúc đó mới cảm nhận được thị trường đâu là đáy. Một trader đỉnh cao, khi ra ngoài cuộc sống như những đứa trẻ thơ, ngây ngô, vô tư lự…đó cũng là trạng thái của các nhà khoa học khi họ tập trung nghiên cứu một học thuyết nào đó

1 Likes

Con mụ kimhoa đồng bóng đấy Á.:joy:

nặng lời thế, em ấy u50 nên già rồi, khó tính là chuyện bình thường

Tôi cũng gần 50 mà . Loại bóng chuông đó cần gì lịch sự.

Phụ nữ xấu, không được ai yêu thương, về già sẽ sinh ra tính như thế. bỏ qua đi…không lại gây thù chuốc oán, bên f3xx biết là bên này nhiều anh em xưa tụ nghĩa, họ vào đây đọc lại nghĩ anh em không lịch sự

Uh thì thôi. Khà khà.

1 Likes

Vừa hôm trước tự nhận truyền nhân, hôm nay đã nhảy lên nhận làm thầy :rofl:

thầy dạy thời đại học, còn giờ được học trò nói cho bi quyết nên chẳng là truyền nhân là gì.

:stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

anh em sang chủ đề để bàn luận về thị trường tăng giảm theo từng phiên nhé

nhận định giúp mình VNi tuần này với ạ

sang chủ đề mới, có ngưỡng rồi đó

chủ đề mới đây, giải đáp cho các bạn về thị trường trong thời gian tới