Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Lại ấn nhầm à :stuck_out_tongue:

vậy nên bác cứ chia sẻ thông tin là anh em cám ơn bác rồi. Việc mua bán để các bác ý tự quyết đi, thị giá 1 cổ phiếu tại 1 thời điểm chưa chắc là phù hợp với FA 1 doanh nghiệp, chỉ có thời gian mới trả lại cho nó đúng giá trị thôi. Có thông tin gì update kết quả kinh doanh bác cho em xin với nhé! Thank bác!

1 Likes

Nhầm định múc con khác lại gõ nhầm mẹ ijc. Có chết tôi ko :frowning:

Cũng nên góp ý với only 1 chút là đừng có nặng lời với cổ đông IJC khi giá lên họ chốt lời bảo lên 33-34 lôi hàng ra xả tội họ lắm, cũng là nđt thì họ thấy có lãi thì họ chốt thôi, lỗ thì họ cắt lỗ :grin:

1 Likes

Múc nhầm mà mai nó lại xanh thì hay :grin:

SPM của cô cô đã chạy 7 cây trần. Các huynh đài thấy công lực sao ! siêu phẩm Vacxin covit, ngành dược phẩm.

Siêu cổ ngành dược : SPM …hành trình tăng 5 lần…Chế phẩm vacxin giá 1x nhưng sổ sách 5x - Doanh nghiệp - F247.COM

1 Likes

2 ngày chiết khấu 15% rồi…nếu giá lên lại 30 thì lời 20% tức là mua rẻ hơn ae ở đây 20% trở lên .ngại gì kg múc.

Bác có thể dự giúp anh em là dài hạn sẽ là bao lâu ko bác 1 năm 2 năm hay phải 10 năm 20 năm vậy bác.

Đang xả toàn lệnh to chục nghìn - ngồi đấy mà đếm 30 bác à. Tiền bác để múc con khác lúc đấy lãi mẹ 50% rồi.

Tôi đang đợi về ga 20.

Hai cây sàn rồi mà ko nổi cây xanh kinh dị nhỉ, đừng nói làm quả 11 phiên đỏ nữa nhé

đã mắc công đợi tận ga 20 thì đợi mẹ con khác sướng hơn bác ạ, như đợt rồi mua dig con ngon hơn

Haz đe ra kqq 3 kg tin kg có tay lớn nào vào trị tụi này…giờ còn 2 tháng cho tụi nó làm trời làm biển đó…

Chuẩn bì sàn

Ở thị trường này, kiên nhẫn là làm ra tiền. Tôi sẽ chỉ mua CP tăng trưởng với giá rẻ bác ơi.

Đầu năm đợi Q1, Q1 ngon mà giá vẫn xong nát đợi Q2. Q2 ngon tiếp vẫn nát đợi Q3. :))) Xem lệnh bán khác gì kéo xả. kéo nhẹ nhẹ lên rồi úp bô vào đâu chứ gì nữa.

Q3 nát xong nát luôn

lãnh đạo BCM và IJC không ảnh hưởng gì vụ lãnh đạo Bình Dương bị bắt nhé,

Ừ nó cũng ko ảnh hưởng gì với báo cáo quý 1 và quý 2 của chính nó luôn

Còn nhiêu cổ đập đi …riêng tôi D Éo sợ nhế