Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Trời dig vượt đỉnh rồi chờ gì nữa

trước cách đây 3 tháng nhơ IJC giá 35 , DIG giá 27 . Giờ DIG giá 35 còn IJC giá 27.

Đau. .múc đi ae… mấy nhóm lớn ssi mà chú ý thì đẹp nhỉ

Vậy mới thấy IJC tầm giá này là để MÚC!

Quá rẻ :+1:t2:

Nội tại DN vẫn tốt thì việc trở lại 34-35k sớm thôi!

muc đi.bác sẽ có quà cho các cháu trong tháng 9 nhé

IJC khỏe nhất :grin:

1 Likes

Đang bay cao rồi…!:muscle:

IJC k chấp - chứ phải công nhận DIG nó PR tốt và quá khỏe.

DIG PR tốt nhưng khi nội tại DN không tốt thì coi chừng “quay xe” bất cứ lúc nào. Cẩn thận!

Còn IJC nội tại DN tốt nên ko cần PR gì cả, cứ từ từ đi lên một cách chắc chắn!:muscle:

2 Likes

Bác xem lại từ tháng 3 xem nó quay xe sml mấy lần rồi mà bảo từ từ chắc chắn =)))

Quay xe theo TT chung là chuyện hết sức bình thường nhé!

Như vừa rồi, quay xe là do VNI giảm mạnh và dịch ở BD nghiêm trọng, còn nội tại DN vẫn rất tốt.

Những lúc như vậy chỉ có thể là cơ hội mà thôi. Tôi đã làm đc hai vòng rồi :muscle:

Tóm lại mình thấy ssi mở margin là đánh giá ijc tốt hơn rồi.và biết đâu các nhóm ssi sẽ chú ý…theo như mấy bác lần trước mỗi lần mỡ margin thì trong ngắn hạn sẽ chạy thôi…mức đi

1 Likes

Cũng do lái như nhau cả thôi bác. Nghe cái bài từ từ chắc chắn nghe nó ngứa tai. Bác nhìn thị trường xem có con nào nó giảm từ 35 xuống 22 không mà chê DIG quay xe còn IJC từ từ chắc chắn. =)) Còn bác ăn được thì cứ ăn thôi nhưng nói nó chuẩn tí ae mới nể.

Nếu thích DIG thì bác nhầm chuồng rồi.

Ở đây chỉ nói chuyện IJC nhé! Tôi cũng ko muốn tranh cãi với bác làm gì cả! Để tâm trí lo trading đi.

Nội tại DIG không tốt mà giá nó cứ tăng vù vù, nội tại tốt IJC 33-34 là quay xe về máng lợn :grin:

1 Likes

DIG đôi khi ko cần PR thì nó cũng vẫn tăng, IJC PR còn trc cả DIG mà giá cứ hết lần này lần khác lên 33-34 rồi lại quay xe, mà cái kiểu lái IJC là đánh theo báo cáo từng quý trong năm thì phải :grin:

Lần này khác rồi. Về hẳn…

Khác là khác thế nào, lái mà vẫn cứ ăn line biến nó thành cổ đầu cơ thì cứ xác định ăn theo vòng theo line thôi, còn cứ bảo giá trị nội tại nào là DN tốt báo lãi khủng vượt kế hoạch mà lái chưa đủ tầm đủ sức thì vẫn ra đê bình thường :grin:

Ông nào thấy IJC ko ổn thì nên out đi, vào group còm chi cho mất tg. RẢNH THẬT!:joy:

tôi theo IJC từ tháng 3 và chẳng có tí DIG nào. Đọc cái bác nói k đúng thì nói thôi.