Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

Căng

12 Likes

Thầy ạ với tư duy vượt thời gian xuyên thời đại của thầy thì bọn chuyên gia A4 làm sao bằng thầy A7 của bọn em rồi lại im như đất cả thôi Kk.

Bung- Toang, t

Cổ phiếu DIG, l14 mà Bung, mà Toang tôi xin chịu trách nhiệm

Chào chị Thanh Hằng, nhìn avatar chị đẹp kiêu sa quá, lại thêm cái áo tím nữa thì chiều nay bộ 3 DCL (Diệt Chim Lợn) nhà mềnh lại "Chiều tím ko mây đường cũ bước lần về " roài :smiley:

Đọc khẩn.

13 Likes

L14 là mã cán đích 10 củ đầu tiên trong năm nay tính từ lúc chưa chia tách. K thể có mã nào vượt được trước.

1 Likes

L14 đúng là ngôi đền thực sự. Mở cửa là tím lịm từ sáng đến tối. Nhìn mà thấy thèm…

2 Likes

kkkk
Kkk

15 Likes

Cứ DCA mạnh tay nha ae. không nên allin 1 lúc. đang trong quá trình chỉnh, xuống múc thêm mà lấy giá đẹp. Múc rồi ngồi im, lướt lát đừng hỏi tại sao mình nghèo.

BĐS múc được cất tủ là giàu…

Hôm nay theo A7 xúc DIG.
Giờ tắt app bỏ bảng điện chờ đất tăng giá.
Coi như mua miếng đất.
Lâu lâu vào nghe A7 chửi chứng sĩ cho vui tai :rofl:

3 Likes

LlllllK

14 Likes

L14 bảo giờ chia thưongr cp thầy ơi

Thày đã bảo ko nhìn phiên mà cứ hỏi nay, mai là sao? Có tiền cứ múc sẽ giàu, hết tiền ôm chặt cũng giàu.

Có thày A7 đời ae ấm no

Mình hnay nhặt tý dép các bác ném lại, hy vọng ngày nhận VF9 tiền lãi đủ trả :purple_heart:

5 Likes

Tưởng mấy con bank đc kéo lên vài phiên ai dè mới 2 phiên đã xìu,nặng quá éo kéo đc. Kkk

1 Likes

Tuần sau thị trường quay xe chắc luôn kkk

bank +c chứng + thép lại xịt ! vậy mà nhiều người vẫn lao đầu vào !