Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

InkedUntitled_LI

2 Likes

Bank đc 2 phiên nay đã đỏ máu- đúng là kéo để xả bank- bds hồi rồi , ra Tết đất tăng thì cp bds sẽ bay lên tận đâu đây nhỉ?:blush::blush::blush: vững tin thầy A7

Hôm nào cũng phải vào kêu gọi ae gà vào mua để thoát hàng:))

Bạn nên nhớ người này nản lại là cơ hội cho người khác vào.
Đầu tư phải nhìn doanh nghiệp, chứ đừng nhìn bảng điện

điểm kỹ thuật vào lại CEO DIG được rồi nhé các F0

2 Likes

25 Likes

Chứng khoán VN ko có ai đủ tâm và tầm như thầy A7 đâu. Ae phải theo thầy càng sớm mới giàu. Bọn tổ chức nó thuê đài báo đăng bài chim lợn. Nhưng tay chúng nó thì như thế này nè ae

9 Likes

Cứ dig ceo mã giã. Kệ cm lũ chim lợn thèm khát chết đói mả mẹ chũng nó short kiếm lời bất chính nên gào thét ghê lắm. Anh em đừng nói lý lẽ gì với bọn mất dạy ấy cả cứ bỏ qua hoặc chửi chết mẹ chúng nó đi

1 Likes

Bđs mới tạm nhả cho 3-4 phiên, cho bank kéo mà kéo mãi TT ko lên đc 1550 thì phải biết ỳ như nào rồi đấy. Kkk

24 Likes

Bao h CII của em được thả hả thầy

1 Likes

thì lại múc hết thôi. chẳng gì phải lo cả

DIC ngon à thầy? có nên múc k ạ??

Không múc là có lỗi với vợ con nha =))

Kkkk

20 Likes

E phải nhịn 2 hôm, hôm nay vào nhặt được tý dép ạ :smiley:

1 Likes

Doanh nghiệp tốt, nếu còn tiền thì theo dõi thêm, thấy dấu hiệu hồi thì mua tb giá bạn ah. Đấu giá lại lại CE cả năm.

Em vào bds từ 2007 đến giờ. Thấy thầy chia sẻ đúng em cứ theo người giỏi thôi. Theo gi mầy thằng trẻ trâu ko tên ko tuổi. Giờ mua tất tay theo l14 ,DIG, CEO. Ngồi im chờ mưa vàng kkk

7 Likes

HQC: Nhà nước bơm tiền cho nhà ở xã hội → MUCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC

1 Likes

Có mày mới cắt Râu quảng áo đấy. Kkkkk