Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

Hay quá thầy ạ, bọn chiên za bây giờ còn đang đu bank, đến khi kịp nhận ra thì đã ra gầm cầu hay nghỉa địa rồi thầy ạ…để xem phiên hôm nay các chiên za ,những con chim lợn,bìm bip, linh cẩu… còn ngôi lên sủa ko…

Thầy cho chiều CE đi cho chúng nó hết hết sủa. Ức chế mấy hôm rồi ạ

Yêu luôn DIG, CEO đê, ăn to đấy…

Em chào thầy ạ. Thầy ơi e là người Fo mới vào thị trường, Rất tiết khi biết thầy quá muộn. Nhưng theo e biết không có gì là muộn khi nhìn vào tương lai. Và em rất muốn tham gia khóa học của thầy ạ. Cho e hỏi khi nào thầy có lớp học hay đào tạo nào không ạ. Em rất muốn tham gia khóa học của thầy để có được 1 phần nhỏ kiến thức và tư duy của thầy ạ.

Thầy bơm oxi liên tục, ae vững tin giữ theo thầy bất chấp media chim lợn

Thời đến nghèo đừng đổ tại số mà tự trách mình ngu sao ko múc CEO DIG L14

A7 là người đã trải qua kinh nghiệm trận mạc 20 năm mà, tất cả giữ vững niềm tin theo thầy, thằng nào bán sàn thằng đó ngu. chấm hết

1 Likes

kkk

24 Likes

nay có bác cá mập ăn hàng 1.5 tr CEO giá sàn, hận đời vô đối.

Nắm giữ là vàng trong đầu tư …

Dạ gặp Thầy mới mở mang tầm nhìn được ạ. Thầy giữ gìn sức khoẻ để lái con tầu siêu sang này nha​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Nếu chết ông 7 đã chết cả chục năm trước. Ông 7 là người duy nhất còn sống và đạt tới đẳng cấp đáng ngưỡng mộ là vì sao, vì có thiên thời bảo kê cho ông ý. Ông 7 ko nói mõm

1 Likes

E chỉ tin thầy thôi ko rơi 1 cổ nào hết

A7 đầu tư bằng thiên thời vĩ mô giống Soros.
Nên chỉ có giàu thôi

28 Likes

Thông tin net, bọn lợn bắt tay nhau thuê kho short DIG CEO đang cover lại. DIG sáng nay chúng nó cố chất thêm 6tr cổ sàn nhúng tiếp ăn dày, nhưng lực bắt đáy hơn 2tr cổ xuất hiện làm chúng nó phải hủy lệnh và cover trả hàng giá trên giá sàn. Theo A7 giết short, đé o cho chúng nó cover lại giá cao.
Đội DVC sáng nay đã nháo nhác khuyến nghị khách múc NLG điên loạn.

4 Likes

Sáng em múc đc 20K CEO 66,9 đẹp không A7?

3 Likes

CP của thằng Nhân có tí đất nào không ? Có hưởng lợi vĩ mô bơm tiền không ?

Theo A7 là theo được chân người khổng lồ, người vĩ đại. Tự dò mìn hay theo media sớm muộn cũng xuống mồ

2 Likes

a7 vạn tuế

A7 chiều nay cũng sẽ xả tiếp thôi :))))))) Fomo còn cái nịt