Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

Có khi sàn tới tuần sau nữa a7 à. Kẹt hàng k lối thoát. Hệ lụy lớn quá

Cầm Siêu Cổ sàn có 3 phiên đã chạy như ■■■ ngoài đồng làm sao mà có cơ hội giàu đc. Xích thố kén anh hùng DIG CEO L14 vô đối

Phiên này anh 7 tranh nhau với NDT ra hàng. Call Margin tới nơi !!!

1 Likes

Nâng cao tinh thần sĩ khí cho anh em là chuyện bình thường!

Tạo lập muốn thị trường đi bụi hết hay sao, muôn đời ko lên hạng được… thao túng vãi đái

1 Likes

Tôi xin đứng ngoài làm khán giả, không bắt dao rơi

BĐS mà đi thì bank cũng banh co mợ nó xác. Nhìn đi xem cổ BĐS nó sàn hệ lụy nó thế nào? Tiền có vào bank đéo đâu. Bọn tay to, quỹ to nó đang đè gom BĐS kia kìa. Ko nhanh tay lên rồi tím lại tranh nhau đua…

Những cú chỉnh mạnh thế này sau đó bật khủng khiếp. Cơ hội cả năm 2022 đấy

71 Likes

E theo thầy . hold to die

KHP eps 9k giá giảm về 1x, có bác nào bắt được giá sàn không, hồi rồi vui quá hihi

em mua DIG vốn 85, có về tới đó ko anh

Thấy nhiều bác dự phóng nó sẽ về 3x đó! Mà nếu về tới đó rồi thì éo ai dám vào nữa. Quả này thì toang rồi huhu

Với những nhà đầu tư đang nắm giữ các cổ đất, phải nói lúc này là hoang mang cực độ. Việc hô hào bắt đáy cũng không nên, nên đề cao việc Quản trị rủi ro cho TK của bản thân mình!ng n

Bộ đội nào vào giải phóng CII giúp em với

1 Likes

a7 thò ra giải cứu sàn dig ceo đi

Dự báo sẽ có cú QUAY XE - CƯỚP HÀNG bất thình lình, trở tay không kịp … Vẻ đẹp muôn đời của CK là vậy

4 Likes

Cú này nó rũ cũng khá kinh đấy thầy. Nhưng ông nào đủ tầm nhìn và đủ tự tin thì sẽ vẫn ôm và vẫn giàu thôi. Không dễ để bọn nó cướp hàng mới giàu chứ nó vừa hù doạ cái đã đái ra quần thì làm ăn gì thầy. CÓ GAN MỚI LAM GIÀU ĐƯỢC.

2 Likes

vào bắt đáy tất tay CEO ổn chưa chú ơi

Lúc này cần nhất là A7 và các trò ra tay

Tầm nhìn dài hạn, còn tầm nhìn 3 phiên thì không bao giờ giàu. Em vẫn đang giữ DIG CEO thầy ạ