Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

Bọn e theo thầy lâu cũng kg còn ngu ngơ như ngày xưa để mà cho media dẫn mũi nữa, bọn e theo thầy học đạo, chăm chỉ luyện tập ngày đêm kg ngưng nghỉ nên ai cũng có 1 phần thân võ học của thầy bên mình, mặc dù bọn e có tiến bộ nhưng trình vẫn còn kém nhưng giờ đã biết đúng sai hay xấu, a e sẽ nguyện theo Thầy A7 đồng hành mãi trên con đường đi tới phú quý giàu sang

10 Likes

Bắt mỗi GEX 39.75 thôi

Các con hãy nghe lời thầy
Thầy đã úp được bô vào đầu các con ở đỉnh lần 1 rồi
Giờ thầy sẽ úp bô lần 2

Thầy yêu các con của thầy

2 Likes

Chú A7 nói rồi cầm siêu cổ cũng như cưỡi xích thố phải chịu được sóc.mới sàn 3 phiên mà để bị hất văng khỏi yên ngựa thì đừng bao h mong lọt vào tầng lớp tinh anh.Hết

3 Likes

THM chỉ là ngọn, cái gốc là ai bơm tiền, ai làm cung dự án khan hiếm thì các cụ đang bỏ qua,kkk

1 Likes

đóng bao nhiêu tiền để theo học thế bạn
177 tr hả

Lần đầu tiên được tương tác với bác A7. XIn cảm ơn bác nhiều và vững tin. Chcus bác sức khỏe và luôn tiếp thêm động lực cho anh em.

Giảm sàn 3 phiên lỗ có gần 25% mà ae đã tè cả ra quần rồi; sau này làm sao có cơ hội x4, x5 hay x10 tài khoản. Ôm cổ đất không tránh khỏi những phiên như thế này, nó cũng đã tăng nóng đợt vừa rồi thì cũng để nhỏ lẻ chốt lời và MMs tung tin hù dọa ae để gom hàng cùng nữa chứ. Các bác F0 mới vào đu đỉnh thì chịu khó 1 vài phiên, cuối năm hưởng thành quả.

2 Likes

Đang chờ bắt đáy thêm đây đại ca. Bọn chuyên gia học vẹt cứ cho nó sủa

Theo Thầy hold ạ

Cho chim lợn kêu nhiu khản cổ

Anh em đã chuẩn bị để tuần sau vào hàng sale off chưa? giờ sợ tí thế chứ ra tết âm bơm tiền nó tăng cho lúc đó nhìn lại thấy mấy phiên giảm sàn này là muỗi/ tranh thủ mà xúc húc đi

Các tay to đội lái phát lệnh đi cho nó mạnh mẽ xem nào

Cho chỉnh thoả mái đi. Đúng là cả đời sẽ ko bao giờ gặp chỉnh mạnh như thế này đâu. E đã cbi tiền.

thầy cho e hỏi mã LDG như thế nào ạ. Thời điểm này có đầu tư đc ko ạ? E cảm ơn thầy

Hold ko mang tiếng theo bác A7 mà tay lại cứ đặt sàn, haha.

Lệnh to đang vào và lệnh gỡ đang diễn ra…

1 Likes

Anh em sặm tiền vào có lệnh lớn tiền vào là các room ủn lên hết. Như gex

chỉ có ai đủ bản lĩnh mới theo được Thầy A7! ai ko đủ bản lĩnh ngã ngựa hết!

1 Likes

giá thép tăng HSG NKG tăng cả chục lần. Giá Phân tăng DPM tăng mút chỉ. Giá dầu , giá thịt lợn,… cũng thế. Vậy thì giá đất tăng cp đất tăng lại hô bóng ? Đợi nó hết chu kì thì sổ sách báo cáo mới đẹp lúc đấy mới vào phân tích chỉ số thì lại ăn bô như bọn Thép thời gian vừa qua . Ae hãy nghĩ thật kĩ trc khi đặt lệnh bán sàn