Bí ẩn kinh hoàng ! Đại cao thủ đã nhân hàng nghìn lần tk như thế nào? Sẽ hàng chục nghìn lần đơn giản

Đổ bô cứt vào bàn thờ nhà mày nha con ch.ó

1 Likes

100 thằng chơi chỉ có 5 thằng giàu
có chọn đúng cp rồi cũng éo cầm được đâu

của nhà bạn tất vào mà múc auto giàu

giữ niềm tin dài hạn

Hôm nay CEO sẽ hết sàn. Có gan thì giàu có thôi. Mọi người mạnh tay múc theo A7, thời bơm tiền lấy rỗ mà hứng.

Thầy cho xin thêm oxy để thở thầy ơi ! Oxy vào máu là lên não xuống thêm

Tôi theo Thầy DIG từ 3x, CEO từ 5x ăn nhiều rồi Bác.
Giờ cơ hội để tôi gia tăng thêm.
Bác là Trung thủ mà ăn nói khó nghe quá.
Nếu Bác có lòng tốt hãy giúp chúng tôi, chỉ cho chúng tôi 1 con hàng ăn được nhiều hơn Thầy đi. Lúc đó tôi và những người khác tự nhiên kính trọng Bác thôi.

1 Likes

l14 hồi rồi kìa các bác. vào thôi

thế mày thì làm được gì, hay chỉ giỏi chim lợn hàng của người khác, thế thì bản thân mày cũng ko khá được đâu

Về vùng quá bán đến nơi rồi, kẹt gì nữa mà kẹt. BĐS là thằng dẫn sóng, nên khi nó bật lại sẽ bật rất mạnh.

l14 đại tướng quân xung trận, l14 xứng đáng tiền triệu

Còn non và xanh lắm thằng Ngâu ạ…

1 Likes

CEO gỡ hết lệnh bán thôi kìa, hồi bây giờ

1 Likes

Đợi lệnh tiền lớn vào là chúng em các Room vào tiền luôn ah

lại lùa gà :smile:

Chúc thầy thành công, gđ mạnh khỏe

E múc CII hôm bữa giá 53 thầy ạ. Giờ chờ E nó phi lại thôi :slight_smile:

1 Likes

KHOẢN LỢI KHỔNG LỒ = ĐỪNG BÁN.

Dễ mua.

Dễ bán.

Khó giữ.

Dưới đây là lý do.

• [ Phelps xem qua một ví dụ trong cuốn sách của mình mà đáng để nhắc lại ở đây. Giả sử một công ty có $ 10

trên mỗi cổ phiếu theo giá trị sổ sách và kiếm được 15 phần trăm trên số vốn đó. Vào cuối một năm, giá trị sổ sách sẽ là

$ 11,50 mỗi cổ phiếu, nếu cổ phiếu không trả cổ tức. Vào cuối năm thứ hai, nó sẽ là $ 13,22 và ở mức cuối năm thứ ba $ 15,20. “Trong năm năm, giá trị sổ sách của công ty sẽ tăng gấp đôi”,

Phelps viết. “Trong 10 năm, nó sẽ tăng gấp bốn lần. Trong 33 năm, nó sẽ tăng gấp một trăm lần.”

Nếu công ty đã trả cổ tức, câu chuyện sẽ hoàn toàn khác. Giả sử nó đã trả một phần ba số tiền kiếm được. Nó

sau đó sẽ mất 15 năm để tăng gấp 4 lần vốn của nó, không phải 10. Và trong 33 năm, nó sẽ tăng gấp 23 lần, thay vì là 100 lần. Cre: 100 Bagger. ]

• A7 và cp L14

• A Thông và cp HDG.

• Waren Buffet - Munger và Danh mục lâu dài

• Phillip Fisher và cp Motorola

• Người thầy của những nhà đầu tư vĩ đại, người có ảnh hưởng nhất: Benjamin Graham và cp GEICO.

+…Còn ai nữa mà bạn biết.,

3 Likes

image
lệnh 1 triệu CEO thầy ơi kkkkkk, siêu bắt đáy

Em sẽ ôm theo thầy cho bọn nó bán đến lúc mua k còn hàng nữa với mừng