Bữa đại tiệc A7 tặng các ae !Ai muốn siêu xe biệt phủ bơi vào đây

Giá vàng thế giới vẫn tăng! Qua đó cho chúng ta thấy điều gì? Khi dịch phức tạp, kinh tế khó khăn thì nhiều gói kích được bơm ra, cung tiền lại càng lớn đúng như thầy dự báo! Tiền lại phải chọn BĐS, cổ BĐS, vàng để trú ẩn chống mất giá và mang lại sự giàu có!

2 Likes

Từ từ không có gì phải xoắn cả các bác. Với lại cđ DIG thì toàn x2 x3 hết thì chấp 1-2 phiên chỉnh nên anh em mới vào hàng cũng an tâm. Còn mấy dòng khác thì không chắc. Hi

2 Likes

Mình nhé! Cảm ơn bạn!

Cổ đất ôm thật chặt

A7 từng nói rồi. ITA là bất động sản khu công nghiệp, sẽ phụ thuộc nhiều vào thu hút vốn đầu tư nên khó tăng mạnh dc. Chỉ cổ nào là bds dân cư thì mới hưởng lợi nhiều.

Không phải sợ thị trường sập vì biến chủng mới vì nếu có cũng chỉ là chỉnh ngắn hạn. Đây là cơ hội để gom giá rẻ

Đọc bài viết này để tham khảo : Biến chủng mới? Nên bán tháo hay gom thêm

27 Likes

Ceo Dig, L14 = múc mạnh + ôm chặt

Xin thầy cho ý kiến về cuộc họp của fed vừa rồi ạ… Em thấy thị trường hoang mang chuyện đó nhiều hơn chuyện biến chủng covid…

bắc ninh e qua đi xem mảnh đất sáng xong… chiều quay lại chốt tăng 15% … hơn cả cướp a ạ

2 Likes

NBB thầy đánh giá như thế nào ạ

Được, càng dịch bđs càng tăng, chỉnh phủ càng phải bơm thêm tiền

Sang tuần vào Ceo liệu có kịp không A7?

Thị trường liệu có rơi tự do như đợt dịch đầu không thầy A7 ơi

Thế ông có con gì phím anh em cái. Theo Anh 7 béo quá chưa biết mua con gì.

Thế ông phải cho cái mặt lên cho anh em còn biết cám ơn. Chứ nhìn chẳng biết ai thì ai cám ơn được.

Bác có từng thua, thì nên tìm hiểu sai ở đâu để đứng lên ở đó, để phục lại.
Chứ giữ nỗi đau cũ và vẫn đứng ở đó rồi nói xấu người khác thì không khá lên được đâu.
Tôi khuyên thật lòng.

1 Likes

thầy cho em hỏi bên cạnh trú ẩn ở cổ đất thì mình có thể phân bổ thêm 1 phần tỷ trọng vào cổ Vàng như PNJ để trú ẩn thời bơm tiền không ạ @Sieucophieu12345

Tôi đầu tư thành công
Tôi bị thằng A7 lừa tin nó, nhưng tôi vẫn cẩn trọng không mua hàng của nó

Ai tin theo thằng A7 mua TMT giá 6x năm 2015 sau đó giảm về 5 là lỗ bao nhiêu?
60 triệu còn 5 triệu

Khi nó lập hội nhóm hô hào tung chảo là biết sắp đổ bô
L14 chỉ đáng giá 2x nó đẩy lên gấp 10 lần, đúng kiểu đa cấp, thằng vào sau sẽ hứng bô của nó

1 Likes

Bác nói thế thì lỗi là do bác tin. Tin thì bác vẫn phải tư duy chứ.

Cái gì chả có chu kỳ. Sinh rồi diệt, diệt rồi sinh. Không quan trọng là mua ở giá nào mà chốt giá nào.

Tiên trách kỷ hậu trách nhân bác ơi.

Nếu đã từng thua từng sai lầm, thì đó là bài học cơ hội để bác tiến xa hơn. Bác giữ mỗi thù hận chỉ thiệt bác thôi.

1 Likes