C4G - Mục tiêu trở thành nhà đầu tư hạ tầng giao thông số 1

Mình cảm ơn bác. Mỗi ngày mình ngày càng yêu bác nhiều hơn :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes:.

1 Likes

thật ra là định vào thêm chứ hàng cũ vẫn cầm đang + 20% bác ạ. Nghe bác cầm đến tết xem thu hoạch cái tết 2023 có hơn cái tết 2022 ko :smiley:

1 Likes

Lúc toàn thị trường rơi mà nó xanh nhẹ cũng có cảm giác như nó ce…haha

1 Likes

Anh em mình “cất tủ khóa lại” rồi nhỉ? :smiling_face_with_three_hearts: Một ngày 8 tháng 3 bình yên :four_leaf_clover:

202 Likes

Em xem nhận định szc test lại tại bao nhiêu? Định sẽ vào, hiện thấy BĐS công nghiệp rũ phủ phàng quá

1 Likes

À, có một bạn cũng đã hỏi về SZC mới đây nên anh bấm vào bên đường dẫn bên dưới để xem lại nhận xét nha. Bài viết số 516.

Về BĐS Công nghiệp, cơ bản ưu thế ngành là tốt nhưng tốt không đồng nghĩa với giá “phải tăng”. Các mã trong ngành rất phù hợp cho đầu tư giá trị theo năm. Nếu đây là phong cách của anh thì mua thôi ạ, không phải “lăn tăn” những con sóng làm gì. Còn lại nếu là “lướt” thì có lãi nên chốt.

+++ Một vài chia sẻ thêm nếu anh muốn trở thành cổ đông các mã BĐS Công nghiệp.

Cá nhân mình nghĩ sự Kiên nhẫn cần được dẫn dắt bởi Lý trí, chứ không phải lời hứa hẹn không có căn cứ của đám đông. Nếu vẫn đang “thua lỗ” vì sự kiên nhẫn thì điều đó chưa đúng, phải xem xét lại. Cách làm mới sẽ cho ra kết quả mới.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

@huynhtanhat chủ đề này về C4G, anh còn câu hỏi khác thì viết ở bên kia nha :hugs:

201 Likes

từ giờ đến hết quý 2 mà c4g ko x2 trở lên tôi bỏ chứng khoán

1 Likes

Bác bình tĩnh, chuyện đâu còn có đó :sweat_smile: mong muốn gì thì nên giữ trong lòng thôi, nói ra nhiều khi không đạt được.

Nếu không x2 thì mình cũng… ở đây với mấy bác thôi :rofl: :four_leaf_clover:

201 Likes

Vẫn bình tĩnh mà bác. Kiki. Quả nói ra ló lộ quá nhỉ^^ phải âm thầm cho nó bí hiểm^^

1 Likes

Tò mò về cổ đông mới của c4g quá:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

:)) bình tĩnh . Gái xinh có thời

1 Likes

Túc tắc nhặt ít giá đỏ khi thị trường đang đạp sâu :smiley:

2 Likes

mặc dù nay ko tăng nhưng c4g nay vẫn cho tín hiệu đẹp, các anh tài có ai gom dc thêm hàng ko

2 Likes

Tớ lên thêm rồi :laughing:. Hì hì, vì yêu mà múc​:two_hearts::shamrock:.

2 Likes

ra cái tin em lão tổng bán hết quyền mua mà e nó vẫn vững nhỉ

1 Likes

vừa mới nghiên cứu BCTC và các dự án của C4G. Rất đáng để đầu tư.
Bác chủ đánh giá tiềm năng thế nào giữa ba con LCG, HHV so với C4G?

1 Likes

Theo Bộ GTVT, đến nay, các Ban Quản lý dự án (QLDA) đã hoàn thành việc chỉ định thầu và các đơn vị tư vấn đang tổ chức khảo sát, lập BCNCKT các dự án thành phần. Các tư vấn đã được lựa chọn thuộc nhóm đơn vị tư vấn mạnh nhất trong ngành giao thông, có nhiều kinh nghiệm lập dự án, thiết kế, dự toán xây dựng công trình giao thông.

100% C4G trúng thầu Cao tốc Bắc - Nam giai đoạn 2

3 Likes

Ôi, bác vào chủ đề này nên mình phải ưu tiên C4G của mình hơn LCG, HHV rồi. Hi :smiling_face_with_three_hearts: Nếu đã nghiên cứu kĩ về C4G và nhận thấy những giá trị phù hợp thì tham gia cùng mình nhé :wink:

+++ Vùng giá này được rồi. Mua giá đỏ.

207 Likes

mình thì ko yêu cổ phiếu nào cả^^ cổ phiếu chứng tỏ nội lực tốt, tăng đều thì mình kiếm đoạn ăn nhanh nhất, dài nhất mà vào hàng thôi. c4g đi nền chồng nền đẹp, trong bối cảnh thị trường trở nên khó đoán và có vẻ dễ bị tổn thương bởi tin tiêu cực thì những cổ phiếu nền chồng nền sẽ thu hút đc dòng tiền và tăng theo cái cách mà nó phải tăng^^ chúc ae ôm dc siêu cổ^^

3 Likes

Lần thứ 3 test 23.8 trong tuần rồi. Các bác vững tay cầm, vượt 23.8 là to the moon đấy :slight_smile:

4 Likes