C4G - Mục tiêu trở thành nhà đầu tư hạ tầng giao thông số 1

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Ổn nha @CaoThanh . Tập trung làm việc thật tốt và dành thời gian cho gia đình nha. Tết năm sau sẽ sung túc hơn năm nay :four_leaf_clover:

202 Likes

Nay có giá +4% để xuống tàu thăm quan tí chứ nhỉ, ngồi tàu nhiều ê mông quá =))

1 Likes

Haiza. Sao sáng nay bị đè dữ thế nhỉ

1 Likes

Giam manh do có tin xấu này ah các báchttps://vietnambiz.vn/yeu-cau-cham-dut-hop-dong-voi-nha-thau-cham-tien-do-cao-toc-bac-nam-202247213315845.htm

2 Likes

Tin này bình thường nha. Năm nào cũng đăng.

200 Likes

Giá giảm trong khoảng 24 - 28 là hợp lý nha. Xem lại bài Ngưỡng vừa đăng hôm qua :four_leaf_clover:

206 Likes

Kê lệnh mua cũng dã chiến luôn c ạ … chuẩn c gấu nói hỗ trợ cứng vùng 24, vừa nhé rơi 23.9 bật luôn c ạ

1 Likes

Tin xấu mới có giá đẹp để mua c gấu nhỉ :relaxed:

1 Likes

Tin này có nội dung liên quan đến dự án Bot Diễn Châu Bãi Vọt là của c4g thi công nhỉ?

1 Likes

nay em nhập thêm 20k nữa cho vui.

1 Likes

Trong tin này có đoạn:

"Với những dự án cao tốc Bắc-Nam đầu tư theo hình thức hợp đồng BOT (Diễn Châu-Bãi Vọt, Nha Trang-Cam Lâm, Cam Lâm-Vĩnh Hảo), các ban quản lý dự án được giao nhiệm vụ đại diện cơ quan nhà nước có thẩm quyền và doanh nghiệp dự án quản lý chặt chẽ và xử lý nghiêm nhà thầu theo quy định nêu trên.

Bên cạnh đó, người đứng đầu ngành giao thông Vận tải nhấn mạnh yêu cầu giám đốc các ban quản lý dự án phân công lãnh đạo đơn vị thường trực tại hiện trường và tăng cường công tác kiểm tra, giám sát, kịp thời xử lý các vấn đề phát sinh trong quá trình thi công, đảm bảo chất lượng, tiến độ yêu cầu của dự án."

Điều này là không mới và bản thân các đơn vị tham gia vào các dự án đã nắm rõ các quy tắc (công khai hoặc “ngầm”) của ngành rồi. Thị trường giảm do nhiều nguyên nhân nhưng công việc ở C4G thì vẫn đang “hối hả” để hoàn thành.

Đồng hành cùng doanh nghiệp tốt chắc chắn sẽ nhận được “quả ngọt”.

:sunflower: Gia tăng khi giá đỏ. Đừng làm ngược lại.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

207 Likes

em chào bác gấu

1 Likes

Đã lâu không trò chuyện rồi @Truong_Phi :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Vẫn rất ấn tượng từ lần đầu biết nhau đó nha :sweat_smile:

199 Likes

kaka, chuyện cũ bỏ qua đi bác

1 Likes

em đu theo bác con c4g này đến giờ vẫn lãi 20%. nên vào đây cảm ơn bác 1 tiếng ấy mà

1 Likes

Lần đầu tiên e biết hai bác @WINTERBEAR@Truong_Phi cũng là từ “đoạn đó” :grin:

2 Likes

đừu, bay qua đây luôn à

1 Likes

“Fan cuồng” tại nhà bác Gấu rồi nhé bác :grin:

2 Likes

Rất trân trọng nha. Nhờ duyên trước đó mà Gấu hiểu hơn về @Truong_Phi . Con người rất thật và rõ ràng :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: Đừng ngại đặt câu hỏi nếu có nha.

+++ Nếu có bàn trà ở đây, xin mời @Truong_Phi vài cốc nha.

201 Likes

Cám ơn bác, cho em hỏi câu cá nhân tí, bác gấu là gai hay trái vậy hihi

1 Likes