" Cái " vận hành hay ...!

,

Khoe lãi 200 tỉ cơ mà, IJC xong lại lòi cu phím cho con DIG phải vài triệu cổ nữa đúng hơm :))

con này only không nhiều thông tin về nó bác ạ

1 Likes

Sao biêt DIG vậy , lòi cu nói à, mà hàng lòi cu phím đưa vào đây làm gì, kiếm cafe thôi

còn NLG vào vì theo bác A7 làm giàu thôi , thấy bác đó nói hay phết, với có @Xigalahabana vào nên tôi yên tâm.

Làm tý VIP không, tôi định không chơi midcap . Nhưng phá lệ làm tý , lần đầu tiên làm chuyện ấy

2 Likes

NLG thì cũng ok mà, DIG kiếm cafe hay hàng tỉ cốc cafe thế hả only, nhìn NLG vol đặc phết bay xa đấy :))

có 600k thôi , các bác PR thế nào cho nó lên 100k tôi mừng.
tôi thích mọi người cùng lãi lắm. Mà muốn ai cũng lãi nên tôi hay chọn DN có FA tốt, lên theo giá trị doanh nghiệp

@Vice hiểu tôi không

2 Likes

Nói không với Hàng lởm

2 Likes

Hiểu, DIG nó là chặng đg dài hơi, ai theo đc thì theo ko theo đc thì bán thôi, còn bác xiga quả HDC giờ NLG ổn áp đó :))

thấy công lực NKG của tôi đỉnh chưa, biết tại sao tôi thích NKG hơn HSG của Vũ phật tử không

NKG hay HSG đều ok cả mà, đều lầm lũi vượt đỉnh thôi, vốn hoá dư địa vẫn còn, NKG vốn hoá bé bằng 1/2 chả thích còn gì nữa, xong lãi còn đậm nhìn qua phát biết nên mua cái nào, còn mỗi cái có cái ngon khác nhau mà :))

1 Likes

NKG quý 3 mà ra lợi nhuận là ngất rồi chưa nói đến quý IV

1 Likes

a7 là đỉnh rồi,only nhiều khi vào chướng a7 sau này thành huyền thoại chứng hết,nhiều lúc mình chơi chứng nhiều hơn là đàu tư chứng ấy,mình quan niệm kiếm tiền nhiều ít,hay thắng thua không quan trọng bằng mình có được kiến thức gì hay kinh nghiệm gì để lại cho mấy đứa nhỏ,vì biết đâu nó cũng mê chứng như mình kg có kinh nghiệm bán nhà như chơi,cái đó mới quan trọng chứ nhiều khi để quá nhiều tiền lại cho con cái có khi hại nó nhiều hơn là tốt cho nó,mình từng có 1 người bạn cha để lại 60 tỷ năm 2002 nó lớn khủng khiếp,giờ kg có 1 căn nhà ở,phải thuê phòng trọ ,mình nói thật đáy mình sinh năm 1979 nếu only là cường đôla thật thì tên tuổi mình kg lạ vì độ tuổi same same

1 Likes

NKG chất quá bác chủ thớt ơi :smiley:

1 Likes

AGR break lên 26 nhé

@onlyU9

AGR eps 1.66 k giá 17.5 :heart_eyes:

BSI eps 1k giá 31.2

MBS eps 1.6 k giá 33.5

AGR sẽ về giá trị thực 2x :point_left: AGR luu hành 211 tr cp ,Ngân hàng nông nghiệp cổ đông lớn nắm hết 160 tr cp …:thinking:

MÚC AGR

em chỉ thích Thép thôi anh Rắn ạ :grin:

2 Likes

Tối giục vợ ngủ sớm mình chat đêm nhé

@Red_No :grin:

https://s.cafef.vn/hvh-433685/nhan-thong-bao-trung-thau-lien-tiep-hvc-group-ghi-nhan-ki-luc-giua-mua-dich.chn

cứ đều thôi

nay IJC vượt 31 rồi

2 Likes

Đoạn này ông nào chót bán hạ ôm tiền giờ đứng ngồi ko yên, mua thì sợ cao, không mua thì nhòm thằng hàng xóm lãi thấy tiếc, sót ruột.

Bình quân giá lên chứ không bình quân giá xuống, nay em lại lên tàu NKG tiếp

1 Likes