" Cái " vận hành hay ...!

,

đang suy nghi thêm sau thép danh mục sẽ là gì nhỉ. ( dành cho tháng 12)

3 Likes

Dầu khí ko a

e hóng :smiley:

đấy là chuẩn bị cho quý 1 năm sau thôi

6 Likes

NLG danh mục mới của bác chạy tốt quá

@onlyU9 gắn tag IJC vào nữa đi :)))

thôi để em nó bình yên yêu dấu đi

Topic này để anh em lồi mồm NKG, NLG, HPG được rồi

không hiểu sao cái duyên mình với IJC nó chậm mà DN nó tốt gê luôn

Giờ nó lên rồi còn gì nữa, đợt này đánh vượt 35 cái là cơm áo gạo tiền ngon lành ngay :))

hình như nó phải Vía tôi nên thôi tôi để nó an yên.

1 Likes

chứ quả thật với anh em, khi đưa ra bất cứ 1 mã nào Only cũng nghiên cứu rất kỹ lưỡng DN mới phím. Và đặc biệt là DN này phải cực tốt về FA, lợi nhuận sau đó mới tính tới dòng tiền. Loại DN lởm khởm là vứt sọt rác hết đặc biệt dòng penny lởm

6 Likes

sau những đợt bình luận có phần ác ý ở các topic trước, Only tính dỗi không muốn phím phọt gì nữa. nhưng nghĩ mình đâu có làm sai, DN mình nói tốt là tốt, lợi nhuận nhiều là rất nhiều. Mình bỏ rất nhiều tiền Để research, kiểm toán, DD… :laughing:

10 Likes

Cho nên mạng ảo . chứng sỹ ảo, nick ảo. toàn ảo lòi ra. …Vì thế anh em cố gắng lịch sự nhất có thể dùm tôi.

12 Likes

theo đuôi cụ từ ngày f31.9 chuẩn Men, mong cụ tiếp tục phím cho ae!

1 Likes

đấy NKG lại chạy

1 Likes

bứt phá 50 sớm thôi

hôm kia ức chế quá hỏi anh 7 ý kiến con IJC,ảnh bảo,tụi bản việt nó nhận đảm bảo phát hành lô 80 tr cổ giá 12,tụi nó làm chủ cuộc chơi…lên 30 nó táng ai chịu nổi,rồi về 25 nó kéo rồi nó táng,chưa kể dù nhà nước cổ phần hóa 51%,NHƯNG vẫn còn yếu tố nhà nước,quá tiếc cho cổ ngon,hazz,muốn quỳ lạy tụi bản việt,cả năm kg bố thí 1 cắc cho nhỏ lẽ

Bao giờ bán thì ới 1 tiếng kẻo ngta lại bảo úp bô đó :))

ai biết tụi nó muốn gì call me,tui mua tặng tụi nó

:joy: :joy: :joy: :rofl: :rofl: :rofl:

Ơ cái ông này cười gì vậy :stuck_out_tongue: