Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

Nhận định của anh rất tuyệt vời

2 Likes

E tin A7.

2 Likes

Ngày mới vào pic, mới biết A7, thấy hay chửi không thích, nhưng sau đợt giảm này, bác hay lên bơm oxi cho anh em, thua cũng bơm, sàn cũng bơm, nhất quán quan điểm dù thị trường xuống. Khá bản lĩnh, thuyết phục được tôi công nhận và tôn trọng sự tử tế của bác. Chúc bác sức khỏe, chúc Anh em theo hàng A7 sớm về bờ và x tài khoản

21 Likes

5x múc mỏi tay

1 Likes

Em nhờ thầy giải hộ bài toán khi Long Tân xây cầu bắc qua + vành đai 3 xong xuôi thì đất lên bao nhiêu 1 mét ạ

2 Likes

Like cho đại ca trước rồi mới đọc. Kk

4 Likes

Tiếc là không có tiền múc tiếp

1 Likes

Đại ca cho e hỏi tại sao bds thường sốt vào quý 3,4 trong năm vậy ạ

mua dig, ceo, l14 nên để tầm bao năm đc a7. đất thịt thì tăng thật nhưng tới lúc thị trường ck nó dowtrend thì ae cũng phải bán chứ thầy

thầy tuyệt vời

2 Likes

Chúc thầy cuối tuần nhiều sức khoẻ ạ.

2 Likes

Cuối tuần vui vẻ bên người thân nhé anh 7. :grinning:

2 Likes

Vài ba trăm 1m2 em nhé.
Tphcm hết đất rồi

38 Likes

Những lúc giảm sâu nhất, hoang mang nhất, tuyệt vọng nhất. Em cũng không bán. Vì niềm tin vào A7. Nếu không phải vậy chắc đã chạy văng cả dép không bao giờ dám quay lại thị trường bẩn thỉu lừa lọc này nữa

5 Likes

Chính phủ VN cũng nhìn ra điều này mà.
Mô hình phát triển KT của VN hao hao giống TQ cách đây 25-30 năm.
Để phát triển bền vững bds và kéo các ngành khác ăn theo thì mới xảy ra đợt vừa rồi nắn dòng tiền đi đúng quỹ đạo thôi.
Thực tế Chính phủ đâu có ra 1 cái văn bản nào là siết tín dụng cho vay đối với bds đâu???
Các ae tay nhanh hơn não nên xảy ra dẫm đạp lên nhau mà chạy thôi.Kkkkk

4 Likes

Em thực sự thấy an tâm mỗi khi được Anh A7 chia sẻ , động viên. Anh là thủ lĩnh tinh thần xuất chúng của các cổ đông DIG, CEO đấy, Anh biết không?

2 Likes

A7 vô địch :muscle:

4 Likes

A7 mãi đỉnh, luôn theo A7 với niềm tin bất diệt

4 Likes

Cảm ơn THẦY tư duy của THẦY mãi đỉnh.

2 Likes

Tầm nhìn A7 đỉnh cao, cực nể A7

3 Likes