Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

Hỏi đểu ah bro?

1 Likes

Chúc Thầy cuối tuần vui vẻ!

2 Likes

Vẫn luôn tin theo tầm nhìn của A7…:muscle::muscle:

4 Likes

May mắn khi gặp được thầy . Em có nhiêu tiền múc hết đợi giàu sang rồi ạ

1 Likes

Thường những thằng hỏi anh câu đó số nó nhọ lắm, chết nhanh lắm…

29 Likes

Mày bị bệnh ah

1 Likes

Khi con mẹ mày bị xe kẹp rồi về

1 Likes

Cứ vào đọc bài của A7 là cười sướng,
Ghi nhận A7 là người thủ tín, biết trước Himlan bán nếu A7 muốn thoát thì đơn giản; nhưng vì chữ Tín nên ko thể làm thế dù có thua thiệt đủ mọi bề. Thua tiền là 1 chuyện, còn hằng đêm bà xã A7 chì chiết đủ kiểu, vật mình vật mẩy, đòi quyên sinh nhưng A7 vẫn kiên quyết ko bán, thà mất vợ lấy vợ khác chứ ko thể phản lại niềm tin anh em đệ tử dành cho mình.
Tiện dân xin cam bái hạ phong trước Tinh tú hải lão Tiên A7.
Nhà đầu tư A7 vĩ đại (phao câu to) vạn tuế, vạn tuế, vạn vạn tuế!

2 Likes

Hôm nay cuối tuần nên dành thời gian giải trí, khôn hồn thì lượn đi.

1 Likes

Chuyên gia cứ thị trường tăng thì lên chém thôi rồi, còn khi giảm chẳng thấy mặt mũi đâu, hoặc có mặt thì cũng hô cắt lỗ bán nhanh không mất dép… còn ngược lại A7 luôn là thủ lĩnh tinh thần giúp anh em có niềm tin lại vững tin hơn khi gặp khó khăn. Một người vì nđt dài hạn mà bị ghen ghét bị đố kỵ chửi bới ném đá dấu tay. Nhiều người trên thị trường ckhoan họ không thể nào tử tế được như a7. Cám ơn anh!

3 Likes

A7 sẽ là người đầu tiên tại VN thay đổi tư duy nđt nhỏ lẻ giúp ttckvn phát triển mạnh mẽ!!!

4 Likes

Cụ phát ngôn ra câu này t khuyên bỏ chứng khoán đi ko đi ăn mày ăn xin sớm đấy@@@

1 Likes

Vào đây hỏi những câu ngớ ngẩn làm gì để bị chửi ta

1 Likes

Mãi mãi một niềm tin nơi A7

2 Likes

Phải là hết quỹ đất sạch rồi

2 Likes

Những thằng như loại mày hay thằng làm clip ông nội nó đội mồ sống lại cũng đéo bao giờ theo nổi đẳng cấp A7

33 Likes

Tin vào tầm nhìn của Thầy, cứ gom thêm là múc ko phải nghĩ luôn :relaxed::relaxed:

1 Likes

Với L14 bây giờ chỉ cần Nam Minh Phương với chỗ Minh Phương còn xót lại cũng gấp đôi vốn hoá rồi.Kkkk
Tự đi mà tìm hiểu, chứ xem gì clip mấy ông chiên za rồi đi hỏi câu ngớ ngẩn thế!!!

2 Likes

Cái loại cắn nhưng sợ bị cho ăn sút vào mõm như mày khác gì loại bê đê, xăng pha nhớt không. Thằng rẻ rách

1 Likes

Thầy ơi em chỉ có một ít dig có nên mua cổ phiếu phát hành không ạ