Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

em sinh 22/05 đây Thầy ơi, em mong sẽ được theo thầy để thành tỷ phú

1 Likes

Ko. Nó bán tý thôi.
Ngon thì chả sợ ai bán cả. Vì vài nghìn tỷ cũng tiêu hóa hểt thôi. Bằng tòa chung cư chứ bao nhiêu đâu. VHM bán hưng yên cả trăm nghìn tỷ, NVL bán vài nghìn tỷ ngày. DIG tương lai đất số 1vn bán thế ăn thua gì.

37 Likes

Thiên Tân là gia đình chủ tịch, bán xong lại phi, năm ngoái bán 75 triệu còn phi x4.không phải lo đâu bạn.

5 Likes

chúc mừng sinh nhật sư phụ.vui vẻ.mạnh khoẻ.hào sảng. :laughing:

4 Likes

Những lúc sóng rút ra bờ, thị trường tắm máu A7 luôn có mặt. Những lúc hồi phục A vẫn luôn có mặt. Những lúc sóng thần lại là Thày cưỡi xích thố dẫn đầu. Chẳng mong điều gì. Chỉ mong học được A7 bởi niềm tin sắt đã theo đuổi, nuôi lớn các mã cổ của mình. Đến với nhau vì cái gì sẽ đi bởi cái đó. Chỉ mong có đủ bản lĩnh và tâm huyết giữ xích thố được như Thày để truyền cảm hứng cho thế hệ sau. Cổ phiếu là nắm giữ, chăm bẵm chứ ko phải đánh bạc vài line đổ bô vào đầu người khác

8 Likes

Thiên Tân bán càng có cơ hội mua giá rẻ, các ông may mắn mua được DIG giá 4x 5x đợt rồi sau sẽ cảm ơn Himlam đó

7 Likes

Thầy nói rất đúng. Nhiều anh em nghe thầy nói xong thấy hay, tâm đắc, thấy nó đúng quá lao vào mua nhưng nhiều anh em nghe chưa kỹ,học chưa tới vẫn cái tầm nhìn vài phiên. thấy báo chí media nó đưa ra vài tin xấu liên tiếp là chịu không nổi là vứt dép chạy quên mẹ hết những gì thầy nói. Rồi quay ra tức tối chửi bới vì không chịu nổi khi nó rung nó lắc.

sắp 22/5 chúc thầy sinh nhật vui vẻ.

anh-gai-xinh-chuc-mung-sinh-nhat-3-300x300

8 Likes

Chúc thầy sinh nhật vui vẻ. Trận Xích Bích ngàn năm có một.

1 Likes

Thầy A7 tuyệt vời , chúc A7 sức khỏe

2 Likes

Cảm ơn Thầy đã chia sẻ tâm huyết quá! Em cũng theo tư duy của Thầy chỉ mua mà không bán kỳ vọng cao lắm DIG vốn hoá 30 tỷ đô; CEO vôn hoá 8 tỷ đô còn L14 không định giá được khi nào Thầy ra em ra theo! Haha

8 Likes

nn

14 Likes

Chúc thầy nhiều sức khỏe để đưa l14 lên sao hỏa

1 Likes

Mỹ suy thoái từ 2023 trở đi . Và Fed sẽ lại hạ lãi xuất , bơm tiền .
Anh em tin tôi đi .

2 Likes

chúc đại ca sức khoẻ,vẫn tin và theo đại ca con sóng này

1 Likes

A7 thật TUYỆT VỜI A7 là số 2 thì ko ai xứng là số 1 Kk đến đây em xin phép được gọi thầy hai tiếng đại ca ,động đất ,sóng thần ,các công ty cK lều báo media đủ các thể loại nhảy vào xâu xé vùi dập vẫn chỉ có A7 lên tiếng bảo vệ ae đệ tử giữ vững lập trường trước sau như một,nhờ có A7 em mới hiêủ được thế nào là mới là đầu tư đúng đắn.May mắn nhất của ae chu kỳ này là được biết được học và được tham gia trực tiếp cùng A7 trong trận chiến cam go này .Có lẽ theo thầy một thời gian cái ae đệ tử nhận được từ người thâỳ đáng kính ko phải chỉ là cách đầu tư kiếm tiền mà đó là một câu chuyện dài về cách sống tử tế cách tư duy khi đối mặt với mọi khó khăn bủa vây xung quanh .Vững mãi một niềm tin vào ĐẠI CA A7 kk

6 Likes

Cứ phải tim cái cho Thầy đã kkkk <3<3<3.

1 Likes

@Sieucophieu12345 A7 có một cái cần sửa đó là không nên lôi người nhà của kẻ khác vào khi chúng khiêu khích. Nhiều lúc anh cũng không cần phải chửi lại chúng nó làm gì. Giống như Chí Phèo dân làng Vũ Đại không cần chửi lại.
Nếu làm được như vậy càng nâng tầm anh lên, anh càng trở nên vĩ đại hơn.

Bán từ hôm 17/5 mà bác nhỉ

A7 thứ 2 .Không ai là chủ nhật
Kkk

11 Likes

Haha bác vui tính quá.