Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

Tỷ trọng lớn

4 Likes

chúc thầy sk thành công !

1 Likes

Thầy A7 đã chọn siêu cổ L14; DIG; CEO thì cứ theo thôi. Nhàn hạ vô cùng các con khác như L18, NHA thì cũng ngon nhưng chắc chỉ xếp sau thôi các bác

2 Likes

Cảm ơn bác A7, bác đã khai sáng cho Fo chúng e ko hoảng loạn trong giai đoạn này.

2 Likes

Nào
Đạp bđs của cụ đê

8 Likes

Theo tôi phải ôm cho lỳ và huy động mọi nguồn lực để Múc khi TT hoảng loạn vì tâm cứ vui khi mua được kim cương giá như hạt cát. Lỗ sẽ qua đi và giá cổ phiếu sẽ về đúng giá trị DN trong dài hạn nên cứ an nhiên chả lo gì.

1 Likes

Nhân ngày sinh nhật thầy Nguyễn Mạnh Tuấn,đệ tử Đào thanh Bình kính chúc thầy luôn mạnh khỏe,tư tưởng vững hanh thông,tiếp tục đào tạo thế hệ đàn em kế tiếp !

46 Likes

Haha đây là nói siêu cổ của Thầy mà bạn. Haha

2 Likes

Mua vì cái gì bán vì cái đó, like cho bác A7 :smiley:

2 Likes

Oh, bác là Bình ở Lạng Sơn em có nghe Thầy A7 nhắc tên bác trong youtobe. Chúc bác đầu tư thành công.

3 Likes

Vnam tránh sao cái kiếp bơm tiền.cảm ơn A7

1 Likes

Nghe nói đệ tử a7 nhiều người rất giàu đó là những người giỏi, kiên cường gan lỳ từng đi theo a7 nhiều năm. Cảm ơn sự cho đi của thày ạ

4 Likes

Chúc thầy sức khỏe ạ, A7 mãi đỉnh

1 Likes

Kính chúc Thầy a7 luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công ạ

2 Likes

Chúc mừng sinh nhật thầy A7, chúc thầy tuổi mới dồi dào sức khoẻ, tràn đầy nhiệt huyết để lan toả những điều tích cực, sự tử tế hào sảng còn quá xa xỉ trên ttck lừa lọc này !

8 Likes

còn giữ ko Anh

sớm ra sách đi thầy ơi

1 Likes

Bạn howareyou này nói buồn cười bỏ mẹ lên được ý,
Bạn đúng là người tây có khác chả hiểu gì về điện cả, người ta chửi bro A7 mà bạn lại khuyên bro A7 ko nên chửi người nhà của họ, nếu thế thì A7 thành Thánh mất. Đang lúc nước sôi lửa bỏng, nó chọc ngoáy thì phải chửi m.ả bố nó lên, phải chửi cả họ hàng hang hốc, tổ tông 18 đời nhà nó chứ. Nếu ko thế thì bro A7 là thiên thần trên Trời rồi. Bằng ko thì bro A7 phải sang Trung Quở 1 chuyến gặp Lỗ Tấn, để học bí quyết của AQ, luôn tâm niệm “nó chửi mình như chửi bố nó ở nhà” thì mới được.
Theo mình, bro A7 cứ xù xì, góc cạnh vậy mới hay, mới gần gũi chứ thanh cao quá lại đâm ra có khoảng cách, mất hay.
Like mạnh cho A7!!!

2 Likes

mày có bao nhiêu tiền rồi ? Đăng lên cho mọi người biết tầm của mày đi

1 Likes

E mới 1 năm kinh nghiệm trên thị trường chứng khoán, dính 3 cú sập hầm, lần này mạnh nhất nhưng nhờ học theo tư duy của A7 mà e ko cảm thấy hoảng sợ. Hàng ngày theo dõi bài viết của bác A7, ko bỏ sót bài nào, thực sự e cảm phục tầm nhìn và con người A7, một mình bác chống lại hàng loạt các thể loại chim lợn, broker hô hào…Thực sự chân thành cảm ơn bác @Sieucophieu12345 đã tiếp sức cho những người chân ướt chân ráo vào thị trường này có cái nhìn đúng đắn để đầu tư.

7 Likes