Câu chuyện "Heo ăn chuối"

,

bác chắc ăn lòi mồm rồi. mấy phiên tăng kịch trần

Mua và nắm giữ ít nhất 3 tháng

đồng ý, cuối năm đây sẽ là khoản đầu tư giá trị

https://baochinhphu.vn/print/pho-thu-tuong-le-van-thanh-tiep-cao-uy-nong-nghiep-eu-102220711200225538.htmTại cuộc tiếp, Phó Thủ tướng cũng thông tin về các nỗ lực “gỡ thẻ vàng IUU” của EC về hoạt động khai thác hải sản bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định. Theo đó, Việt Nam đã và đang tiếp tục triển khai đồng bộ các giải pháp trong chống khai thác IUU và giải quyết tốt các kiến nghị của EU. Phó Thủ tướng đề nghị EU sớm gỡ bỏ “thẻ vàng” cho Việt Nam. Về vấn đề này, ông Janusz Wojciechowski nhìn nhận Việt Nam có những bước đi mạnh mẽ, đạt những tiến bộ nhất định, cho rằng Việt Nam cần thúc đẩy hơn nữa việc chống khai thác IUU. Ông cho biết, sẽ chia sẻ thông tin với cao ủy EU phụ trách lĩnh vực này.

Hôm nay “sóng lợn” tiếp diễn nửa rồi Anh em NĐT

Sóng lợn còn dài nên cứ tự tin để thôi. Đang ôm HAG DBC BAF khá ổn :d

1 Likes

Chúc mừng Anh. Ôm 3 con nông nghiệp lúc này thì còn gì bằng nửa. Bầu Đức năm nay đưa “sóng lợn” bay cao

Phiên chiều vô mới còn được không bạn ?

Mới 1/3 sóng thôi, ai còn tiền vào nhanh :slight_smile:

ngon lành

nay vol lớn

hôm nay dự thế nào anh em

ngon lành chưa anh em

công ty tiềm năng

anh em chờ

hng lên 10

Em có group về HAG để em thả link vào đây mọi ng vô theo dõi nhe. Đừng hỏi ông này ổng gà lắm mọi người

1 Likes
1 Likes

Mọi người có thể tham gia vào trao đổi nhé, group này đc a broker nhiệt tình lắm ạ

1 Likes