CCL-Cua Cửu Long trong hang siêu cảng Trần Đề

Đơn giá thì đang deal, nhưng sẽ ko cao ngây ngưỡng đâu. Vì cđt cũng xá định FPT sẽ mang lại giá trị cho cư dân, khi dân về ở thì thanh khoản tăng, đơn giá tăng

Đơn giá bán sản phẩm từ cđt ko phải muốn tăng là tăng, muốn giảm là giảm, phải có dấu đỏ của chính quyền địa phương. Ko phải như thứ cấp

Thế thì tuyệt vời quá bác ơi. Giữ chặt nhé, các cao thủ, già làng chưa gom mua đủ hàng đâu kkk

Khách quan mà nói cho dù các bác có vào sau đi chăng nữa.Thì mua CCL quanh giá 10 này cửa chết gần = 0 rồi.Định giá đã quanh 15~20 thì dòng tiền FOMO có thể đẩy lên 25~30 không chừng.Biết đủ thì ra,đừng tham lam nghe hô hào đếm cua lên 100~500k rồi thấy nó CE liên tọi nhào vào lúc đấy kẹp trên đỉnh thì k nên trách ai.Bài học DIG,CEO,L14 còn đó :slight_smile: ( Bạc già k bằng gà son,gà son k bằng ăn non ra về :rofl: )

4 Likes

Mọi người tự định giá, Ngọc đưa thông tin thôi. Cảm thấy hết duyên thì chia tay nhé ! Hihi

1 Likes

Em sẽ note 5 game này để theo dõi từ từ , thank bác

Đếm cua như này thì gom tiền, đợi tây lông ngừng bán VHM là nhảy vào mua , tỷ lệ win còn cao hơn nhiều. Con này chỉ có mấy đứa đi lùa gà xong vào nó thịt thôi, hàng trong tay chủ tịch, người nhà chủ tịch nó up chứ cần gì phải mua trên sàn giá thấp mới up được.

1 Likes

Vừa vừa cho nhỏ lẻ họ sống với, hàng nghìn người đang lênh đênh trên biển với em DIG 500k là giẻ rách đó. Đợt này oang oang " ối, giời ơi" trên face, trình như này chưa đủ rồi.

1 Likes

Trình lúc đó chưa đủ nhưng giờ khác rồi. Con người hướng đến tương lai chứ ai lại suốt ngày ă.n mà.y quá khứ

1 Likes

nói thế là bít pr theo phong trào rùi :smiley: kể cả lòi cu cũng chưa chắc hiểu đc cái mình nói.

Ccl tt sẽ định giá lai trước mắt vượt gtss 13

Yes về đó cũng xất bất xang bang rồi.Nghe mấy cụ hô lên tận 3,4,5x thấy sợ quá đi mất =)).

Đã lên tàu rồi nha sốp, nào bán nhớ kêu với nhé :))

1 Likes

CCL tuyệt vời lắm mọi người ơi, đẳng cấp đấy

Blđ CCL tuyệt vời quá

Ối giời ơi, ngon quá, ngon quá anh em ơi!

Ai muốn ăn siêu cổ thì tạo tài khoản trên f247, follow Dao_Ngoc ngay nhé!
Sắp có thêm vài siêu cổ cực ngon ăn x lần tài khoản cho em nữa đây

Sao ko lấy nick Đào Sơn?

1 Likes

Thế sao Ngô Đức ko lấy tên là Ngô Đức mà lấy tên là loicutave??
Nick này 2021 em mình dùng, bây giờ mình vào dùng chung thôi, quan trọng là siêu cổ phía trước kìa. Có ăn đc ko