CCL-Cua Cửu Long trong hang siêu cảng Trần Đề

Thêm con SAM nữa nhé bác, em Đào Ngọc pr muốn sống muốn chết với ĐỨC lối cũ đúng đỉnh của SAM rồi thề thốt Kia Mer các kiểu rồi cuối cùng bao nhiêu nhỏ lẻ đu đỉnh.
Giờ em Ngọc lại nổi lên là hiểu sắp có thế hệ đu đỉnh mới rồi

3 Likes

Vấn đề em hô mọi người đu ngay đỉnh á mà thôi nói vậy đủ rồi :slight_smile: nói nhiều mất hay

2 Likes

Khi FPT về làm trường liên cấp. Go! Về làm đại siêu thị thì giá đất tăng 10-30% nữa

Khu đô thị 5A có đầy đủ các tiện ích nhe: trường học, thương mại, cây xanh, không gian nước, thể thao, văn hóa,… Thì dân cư về an cư, biên lợi nhuận DN tăng lên

Còn siêu kỳ vọng là Siêu cảng Trần Đề nữa

1 Likes

Em chỉ đồng hành với mọi người duy nhất con DIG trên đỉnh thôi. Và em cũng thua con đấy từ x7 lần về gần như hòa vốn. Nên bây giờ mới tìm các cơ hội khác đầu tư thôi

Phải tự đứng dậy bước tiếp chứ biết sao bây giờ anh ơi

2 Likes

Tôi chưa bao giờ và chưa có ý định mua con SAM chứ đừng nói là pr. Lúc SAM có sóng ăn các con khác ko tốt hơn chục lần à

1 Likes

2 dự án gối đầu của CCL. Đặc biệt là dự án Trần Đề nhé. CCL đang theo dự án này từ trước dịch 2020, sau dịch lại đốt lò nên mmoij thứ đều ngừng trệ. Kỳ vọng 2025 gỡ vướng đc pháp lý

1 Likes

Cảng Trần Đề quy mô 5400ha vốn tổng muc đầu tư hơn 185.000 tỷ. Hiện tại KCN Trần Đề rộng 160ha đang thi công hạ tầng rồi, dự án KCN này của chủ đ ầutư Hà Thanh uy tín từ thủ đô các anh em nhé

1 Likes

CCL còn có 1ha đất thương phẩm tại khu dân cư Minh Châu, giá thị trường đang từ 8-10tr/m2 toàn bộ sổ đỏ trao tay. Ngay cạnh KCN An Nghiệp 243ha lắp đầy trên 80% rồi nhé

Định giá phù hợp :slight_smile:

Đáy của CCL chu kỳ này là giá 5 hỏi ai mua đc giá đấy ko? Các lão thành toàn múc giá 9 giá 10 thì bô đâu mà úp, trong khi CCL tiềm năng hơn 5k tỷ doanh thu bỏ túi vì đất sạch 100%

Mình đưa ra thông tin, mọi người cùng định giá và tranh luận nhé. Hoan hỷ, hoan hỷ

@Tapboideboivebo Múc giá ngon hơn cả lão thành cmnr =)).Đừng úp bô bà con ở đây nhen e.

Sai nhé.
Khu dân cư Minh Châu Ccl có 3 hec lận. Mua gần 10 năm trc, giá vốn chỉ 1tr/m2
Ngoài ra còn 2 lô đất vàng mua đấu giá tại tpST nữa

1 Likes

Đoàn vừa đi thực địa về đây bác. Đất thương phẩm là 1ha nhé. 2ha còn lại là vỉa hè, đường xá

1 Likes

Thanks bác. Mình chỉ tính tổng 3 hec.
Nhưng 2 hec làm đường, vỉa hè thì dã man quá :expressionless:

1 Likes

Chiều nay đoàn làm việc với bên bộ phận bán hàng để hỏi thêm chi tiết, có sai số ko. Vì bên kinh doanh nó nắm được rõ nhất, sáng nay CN ko bố trí đc nhân sự nên ban kế toán đi với đoàn

Thế thì tuyệt vời quá, mua đc nhiều ko được nhiều không bác ơi

hỏi luôn quả trương fpt thấy sale bao chốt mua rồi giá rổ như nào nhỉ

1 Likes

Quanh 7 thôi bác tôi có báo mua từ 2/5 trong tường nhà.Ku em @Tapboideboivebo có mua theo đấy.Đừng lo nhỏ lẻ k đủ úp mấy cội đâu :stuck_out_tongue:

1 Likes