CEO DIG L14 Siêu cổ trăm năm hay là cú lừa thế kỷ? PHẦN 1

, , , , ,

anh nào muốn cứ múc.anh nào chán mang bán.có 5% thắng.hô hào làm dì?5% to đó.thắng to chắc 1%. :laughing:

L14 trước đỉnh 2021 mua giá nào chẳng thắng. Và cũng không ai khẳng định 2021 đã là đỉnh của cp này!

cp BĐS là một tỏng nhưng nhóm nghành đánh rất cảm xúc! còn mới có mấy tháng thì ko thể nói DIG hay CEO là nguyên nhân các bạn thua lỗ ! chặng đường còn dài trước mắt đấy!

2 Likes

Mình hiểu ý bạn nhưng lúc gom hàng từ dưới nền thì điểm vào đẹp các đội nhóm không bảo gì lên đỉnh bắt đầu mới hô hào, bạn biết rồi đấy f0 mới vào tt thì họ có biết gì đâu. Bánh vẽ đẹp thì họ theo thôi. Hô cho họ mua đỉnh rồi phân phối xả hàng vào đầu họ. Hãy tưởng tượng người thân của mình bị vậy có chịu dc không bạn nhỉ.

Ai xả vào đầu bạn! Nếu không nhầm avatar bạn để là thiết kế khu Long Tân. Đã chê còn để avartar làm gì nhỉ? Hay lại cố tình đánh đòn tâm lý để húp giá rẻ

3 Likes

Tôi nói để f0 họ biết rút kinh nghiệm. Bọn admin nhóm đấy cũng thuộc dạng hô hào lùa gà lừa biết bao nhiêu người. Ở phần 2 sắp tới sẽ có bài viết về các đội nhóm ấy. Cảm ơn bạn

Khu Long Tân này là quê hương vợ tôi, Đồng Nai. Cảm ơn Dic corp đã xây dựng và tạo nên một thương hiệu bds tuyệt vời ở nơi đây. Nhưng bài viết này là đánh giá cp và đang nhận định giá trị thực của nó.

Ôi thôi. Tôi thấy ông còn khoe bay ra HN đọ tài khoản, rồi chụp ảnh cùng đội A7 mà. Hay lúc đó là một con người khác trong ông. Giờ là một con người khác. Ông đa nhân cách thế ko ai chơi với ông đâu

2 Likes

Tt giảm điểm thì ai lừa ai hả thằng ngu ? Hpg từ 58 về 22: Gex từ 50 về 20; VND từ 80-30; SSI từ 52 về 20 ; HDC 110 ve 35….và còn rất nhiều mã blu khác. Vậy đội nào lái ? Đội nào lừa ?

3 Likes

Admin ơi mình nói với bạn này, doanh nghiệp tốt thì cp nó sẽ lên không cần hô hào gì cho mệt. Còn đây mình đang viết bài về giá trị cp. Admin nên nhận định và phản biện khách quan nhé. Mình đã có cảnh báo trong zoom với admin rồi nếu còn lùa gà nữa, mình sẽ đăng lên các diễn đàn và gửi thông tin vào các cơ quan có thẩm quyền để họ xem xét. Chứ rất nhiều người họ khổ rồi đấy.

Hãy nhìn những cp trên giảm mấy lần. Còn CEO DIG chia 4 chia 5. Bạn nên đọc kỹ bài viết nhé

2 Likes

Sản phẩm tốt mà ko đc pr quảng cáo thì ai biết mà mua. Vinamilk làm ra sữa mà ko quảng cáo thì đc mấy người mua, vinfast làm ra xe ko quảng cáo truyền thông mạnh thì ai mua xe…. Ông cứ muốn hữu xạ tự nhiên hương ở cái nền kinh tế thị trường bây giờ á, khó vô cùng.

Lại thêm một bộ óc vĩ đại nữa. Từ hồi vào F247 mới thấy đất nước mình nhiều nhân tài thật.

Admin đang hiểu nhầm về maketing nhé. Sữa vinamilk là học các cơ quan có thẩm quyền họ kuểm tra chất lượng sản phẩm, giá trị nó mang lại cho sức khoẻ con người. Thì dn nó mới dám maketing, chứ nó đâu dám maketing bậy.
Còn đây là cp, newus nó tiềm năng thì ndt họ sẽ tìm hiểu và mua để đầu tư. Chứ không phải hô hào pr
Đừng đánh đồng hai khái niệm nỳ giống nhau admin nhé.

À. T ko phải admin nhóm đó, đừng đánh đồng rồi chửi tội người ta ra.

tiền dành dụm 2 tỷ 5? Vậy sao kêu vỡ nợ? Ôm ceo thì cứ ôm, cuối 2022 - đầu 2023 nó về đỉnh cũ thôi.
Kêu vỡ nợ thì 99% là margin hoặc vay tiền nóng chơi
Ham dỡ nhà người khác thì có gan chơi có gan chịu nhé bác. :kissing_smiling_eyes:

Bạn là ndt có kinh nghiệm mua cp giá rẻ thì chúc mừng bạn. Nhưng bài viết này mình đang nói đến các đội nhóm hô hào f0 fomo giá trên cao.

Vui nhất là bán lỗ vỡ mồm ra, sau đó 2 năm dig,ceo nó tăng 4,5 lần. Kaka

2 Likes

Cổ phiếu của một công ty muốn niêm yết thì phải được nhà nước cho phép. Thế nhé. Cãi cùn vãi :rofl::rofl:

Đang nói đến tiềm năng mà nếu b nói vậy thì ros, flc cũng dc niêm yết đó. Chẳng nhẽ bạn lại so ceo dig vs mấy co kia sao =))