Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tôi thấy 35 chỉ loáng qua nên chuyển CK từ TK thường sang MG đặt 35 không khớp. Một lúc sửa lệnh lên 36 Múc luôn vì thấy vẫn ngon. Haha tôi thường mua nhanh và bán nhanh lắm!Haha quen thế rồi

1 Likes

Lái đánh rát đấy, đang xem tình hình

CEO tcbs ko có margin bạn nhé. Có list danh sách Margin tcbs bạn GG là ra.

Có khi nào hôm nay là lần cuối rước khách ở ga 3x không. Sáng bị ảnh hưởng của tin hôm qua + đhps hôm nay, nhiều nguời bán sớm quá

1 Likes

Chỉ có SSI có cho CEO MG tầm 20%. Tôi có TK ở VCBS cũng không cho MG. Tôi chuyển HAH sang TK MG mua CEO.

3 Likes

Góc nhìn: Vin Group và DIC Corp

2 Likes

Tôi đoán DIG sẽ trở thành tập đoàn BĐS số 1 VN trong tương lai vì Vin đầu tư đa ngành quá và đang phải nuôi con nghiện Vinfat

3 Likes

dig cũng k có à anh

Nay có ai trading T0 k ạ? E lụm được 8000 giá 35k. Hehee

bạn tự tìm hiểu list như mình nói tra GG nhé, DIG tcbs có 50% giá chặn 42k. Chuyển chứng khoán vào tài khoản ký quỹ nhưng DIG toàn full room thôi.

quá sịn, hold giá này thì giàu to quá

1 Likes

e cảm ơn anh

Room này s toàn cá mập vs cá nhà táng ko zị ta :neutral_face:

1 Likes

chắc tại CEO đang giai đoạn cho mật ngọt nên cá bự vào, chứ mấy năm trước có cá nào vào

1 Likes

Dig CEO đôi bạn cùng tiến

1 Likes

Tôi vừa nó TA thấy CEO có nến rút chân dài miên man, giá vượt MA20 nên lại tiếp tục phi nhé. Haha

5 Likes

DIG mà vượt 58 thì cũng phi như ngựa( vượt MA20). Haha

3 Likes

Kế hoạch 5 năm tới, CEO đặt lợi nhuận 4k tỷ, tỷ suất lợi nhuận 12%. Quá ngon ae ạ.kk

1 Likes

nay thị trường thuận lợi DIG vươt 58 CEO vươt 40 là chạy hơn ngưa

1 Likes

hôm qua vượt 40 mà chưa được, hình như có tay to nào đang đè ko cho vươt 40. hình như muốn gom thêm hay sau ý

2 Likes