Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đây cụ, từ chia sẻ cụ @Thudao

4 Likes
1 Likes

Ở trong này đang nói về ceo mà mấy bác kia cứ chen dig vô là s nhỉ.
Kiểu 1 như đg so 1 lô ở đà nẵng với 1 lô ở sg cái nào ngon hơn.
Cơm tấm hay phở bò cái nào ngon hơn z.
Đầu tư là tuỳ khẩu vị chứ

1 Likes

cp đang luư hành hiện nay là 257tr nếu pht ty lệ 1-1 thì số lượng sẽ là 514tr trên thấy bác chỉ nói đến 250tr

1 Likes

Đã phát hàn đâu? Ý bạn sao m ko hiểu?

ý là đang có tt phát hành vào quý 3,4 năm 2022

1 Likes

Bạn đọc lại trên topic định giá phần " kế hoạch kinh doanh năm 2022"

khi nào có A4 của CEO thì là thông tin chuẩn.giờ thì nó đang bận bán hàng thu tiền.phát hành hay ko từ từ tính.nghe ngóng làm j bạn

1 Likes

Thôi ông biết con mẹ gì, bữa trước mới CL vụ chuyển đổi 200ha PQ giờ còn vào noia tầm bậy.

Ông ngon ông làm mẹ bài định giá DIG tôi coi. Còn đéo phân biệt được " vốn hóa" và " giá cp" thì im mẹ mồm đi.

Hay ông định là thằng ngu thứ 2 sau CT đấy?

6 Likes

uh thì mình thấy cụ Thudao trên kia nói thế chứ đã có tt chính thức như tờ a4 đâu

1 Likes

Cái này là kế hoạch CEO để thông tin lên báo chí thì khả năng cao là có phát hành giá 10 mà.

Tuy nhiên chắc 100% về tỷ lệ phát hành và giá nên chờ sau DH.

CEO khi nào họp cổ đông vậy bác.hóng chờ những thông tin tích cực từ doanh nghiệp.

1 Likes

Thứ 6 tuần sau bạn nhé.

8BDB414D-C0AD-4CAA-B9A2-83F965748A30

2 Likes

Số cổ nhiều hơn mà lợi nhuận vẫn thế thì đương nhiên eps thấp hơn khi chưa chia là đúng rồi, nhìn chung cả cty thì chẳng khác nhau là mấy trừ cái việc có thêm tiền cổ đông hiện hữu đóng vào để đi làm dự án.

2 Likes

Chim ngu như lợn người ta gọi là chim lợn.

2 Likes

Hi vọng tuần sau cầm máu lại.hướng về dhcd để nhận tin tích cực cho tháng 5 khởi sắc.tháng 6 bds dẫn sóng kéo hết ae về bờ thì mừng nhất

1 Likes

CEO cắm đầu, âm nặng chỉ buồn với tiếc là hết tiền.

1 Likes

Thực ra CEO về mức giá này là rất bất ngờ và không ai nghĩ tới việc không có thông tin vĩ mô gì xấu mà thị trường rớt thảm đến vậy.

Thế nên thực sự là minhdngiowf cũng chỉ hold và đang xoay thêm tiền đợi thời thôi, tuần sau sao kệ.

Khi nào mình có tiền thì lúc đó mới quan tâm :blush:

1 Likes

CEO về giá này, run lắm rồi, t6 tôi còn tí tiền đặt lệnh mua sàn rồi lại hủy đổi sang mua DIG. Mà lúc ko giám mua thì chắc là kịch đáy rồi. Ae đang cầm cp, h có tiền xúc thêm có run ko?

1 Likes