Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đã cắm coè r anh :smiley:

1 Likes

Viết dài quá cụ ơi. Người ta chỉ xin 3 chữ cái thôi. Kkk. Em chưa khi nào đọc đc hết bài cụ viết vì quá dài. Nhưng cũng thấy vui vì nhiều người thấy hay. Kkk

1 Likes

Tôi thấy là tôi cho cờ ngày. Cho topic nó sạch, ai giỏi thì mở pic khác

1 Likes

xem trên youtube thấy chúng nó suốt ngày hô hào cắt lỗ CEO vs DIG, chạy theo trò mua mua bán bán lướt điểm này điểm kia =))) mình thì cứ tập trung vào công việc ở ngoài có tiền nhìn bảng điện giá hợp lý thì chỉ có xúc thêm nghĩ đến có cả 1 công ty 1 tập đoàn đang làm việc hăng say kiếm tiền cho mình là thấy khoái rồi

4 Likes

Riêng cụ thì có 3 chữ thôi “MÚC”

2 Likes

giá này múc mạnh, 10 năm nữa làm tay to, cá mập luôn.

3 Likes

Tuyệt vời, đôi khi cái triết lý đơn giản nhưng phải giảng nhiều lần bằng nhiều cách thì nhiều người mới hiểu.

2 Likes

Mấy bác giải thích giúp CEO nó ngon, cty tốt. Vậy tại sao giảm ko phanh vậy. Giá về 3x quá ngon như vậy sao lại bị mất thanh khoản. Vậy CEO bị gì vậy mấy bác

2 Likes

Mất thanh khoản chỗ nào bạn??? Trên sàn có bao nhiêu con bị rơi kể cả trong VN30 dù cả năm tăng ko được bao nhiêu.

3 Likes

Giá sàn chất cả 1,5 tr cp. Sàn liên tục

Từ 7xxx rơi về đó và chưa có dấu hiệu dừng

KHÔNG CHỊU ĐƯỢC ÁP LỰC ĐỪNG MONG CÓ KIM CƯƠNG
Than đá vốn xấu xi xù xì và rẻ tiền, nhưng nếu nó được mài dưới áp lực cực mạnh, nó sẽ biến thành thứ đáng giá và tuyệt đẹp nhất trên trần thế – Kim Cương

Tất cả chúng ta đều là “than đá” cần được mài dũa, kinh qua những khổ đau và áp lực. Nhưng nếu chịu đựng chưa đủ thì than đá vẫn là than đá.

Chỉ khi gồng mình bước qua áp lực mạnh nhất, ta mới trở thành “kim cương”. Khoảng cách từ “xó bếp” đến “tủ kính” chỉ khác nhau ở tư duy lúc này đó.

Giảm mạnh chỉ là bước lấy đà để có những cú bật mạnh hơn mà thôi :roll_eyes: :roll_eyes:

Bạn xem trên sàn bds và một số ngành nóng nó có rơi không hay chỉ có CEO???

Ceo ko mất thanh khoản nên bạn muốn bán thì vẫn bán được đấy thôi. Nhiều người đầu tư ck hỏi những câu " sao dn làm ăn tốt mà mấy hnay cổ phiếu giảm"

Đến lạy !!!

1 Likes

Ceo là kim cương rồi, nghe hô hào là kim cương, nhưng giờ lại tìm về than đá là sao

Anh em vào gắn cờ CL nữa nhé @Ga_con_78 @quaydaulabo

1 Likes

Tại sao VNI chuyên gia vs quỹ hô hào là lên 2000 mà tư 1530 về 137x vậy bạn?

CEO vẫn là than đá chưa phải là Kim Cương đâu , bao giờ nó về đúng giá trị 6 tỷ $ như bác chủ thớt nói thì mới nên nói nó là Kim Cương , k qua được áp lực như này thì sao mà tiến hoá đc

Nói 1 hồi lại lòi ra là CL