Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cl đấy, gắn cờ thôi.

1 Likes

Tôi gắn toàn bộ. Mấy câu hỏi vớ vấn, mục đích chim chuột. Trên sàn bao nhiêu mã lơ.

1 Likes

Tôi đang cầm CEO giá 74,5 đây. Tôi muốn biết sự thật, chứ suốt ngày nói tốt là cũng mâu thuẩn

thanh khoản mấy ngày trc có 2-3tr, hôm qua hơn 6tr mà bảo mất thanh khoản

Không ai có nhiệm vụ phải giải thích với cái thái độ của bạn cả.

Bạn đi hỏi anh Vương cổ phiếu không tăng sao thị trường giảm cũng giảm từ 85 xuống 65 ấy.

Bán rất khó, chất sàn cả đống rồi mới bán được. Chứ còn ko ai mua luôn thì nói làm gì

Bên đất xanh cổ phiếu về giá rẻ. Chủ tịch đăng ký mua 5 tr co quỹ. Ceo đã về vùng rẻ, cp ngon sao ko thấy cty hay tổ chức nào đứng ra mua vậy

Bạn hỏi như đứa con nít, trên tam sàn giờ con nào cũng rẻ, cũng đa phần dưới 50-70% từ đỉnh.

Chả lẽ công ty nào cũng phải có " trách nhiệm mua vào và quỹ họ nhảy vào mua".

Khi nó lên công ty mang hàng ra bán, chủ tịch người nhà cần bân thì chửi lái này lái nọ upbo, xuống thì " bắt buộc người ta phải gánh "

Nếu 1m nó xuống và vì lý do chủ quan từ cty thì họ mới có động thái cứu CP,còn lý do khách quan của thị trường thì chưa bạn nhé. Họ đang dùng tiền để kiếm tiền cho cổ đông.

2 Likes

Bên vin home cũng chỉ giảm 20%. Và họ ko tung hô. Ceo từ 7xxx về 3xx

Ở đây đéo ai tung hô, đéo ai ở đây hô mua hô bán và đéo ai chào đón bạn nhé với tư tưởng nhảy vào ăn xổi đâu.

Bạn mua vì tung hô thì do bạn ngu thôi chứ bạn chí phèo với ai nhỉ. Có ai nói 1 2 ngày nó lên đâu. VHM nó chả tăng cái mẹ gì còn sụp hố, CEO tăng từ bao nhiêu lên bao nhiêu?

CEO ngon vì bây giờ đang có hàng sẵn để bán và có dự án gối đầu. Ngon hơn nhiều mã trên sàn. Wuynhhime tân á bán 270tr/m2 kìa. Tháng 3 CEO đã khởi công dự án 62ha. Mẹ riêng PQ đã ăn lồi mồm. Phát hành 1:1 là thiếu tiền làm dự án với lấy thêm đất. CEO quá ngon cho 3 năm nữa. Tất tay deeeeee

2 Likes

E để chế độ bỏ qua nó mãi mãi r

người ta đưa ra định giá vốn hóa chứ ko nhìn thị giá.nếu bạn định giá dc cty nó tới đó thì bạn mua.ko ai hô hào hay bắt các bạn phải mua cổ.còn nếu vào cl thì ở đây ko ai tiếp.chịu trách nhiệm với đồng tiền của mình nhé.ok,còn nếu muốn cl thì nói thật đéo phải chỗ .

1 Likes

hay quá

1 Likes

Phải gắn cờ ch mod nó khóa nick em ạ.

Maya thành phần vô đạo đức nhảy vào mọi người cứ gắn cờ, đỡ cho người khác tâm lý, mục đích chúng nó đây.

Ko chim lợn gì cả. Chỉ nghe nói quá tốt về CEO, tuy nhiên cp đi xuống liên tục thì phải có trao đổi, phải có nghi ngờ. Nó xuống vì cái gì, nó xuống như cổ rác vạy

Mình thấy mấy trận chiến ác liệt . Băt bầu kiên . Dàn khoan hd 981 , bắt bắc hà , covit 19 .v.v.v xong đều tăng x3 , x4 hết . Lịch sủ là như vây . Đây chính phủ bắt mấy thằng in giấy lùa nhà đầu tư như quyêt còi , luiis . Thì ttck phải tăng x10 mới đúng …

2 Likes

Chỗ này nó ko có view biển mà các bố đã bán 270tr/m2 CEO có view biển giá còn ngon hơn
Giá giờ đã chiết khấu sâu quá r. Cơ hội cho ng có tiền. Tất tay deeeee. Lằng nhằng với bọn ăn hôi ăn rỉa làm méo gì

8 Likes

Đất ở 45% vãi tỷ lệ, trọng bài định giá để có 30% thôi đấy.

Cảm ơn thông tin của bạn nhé.

2 Likes

Uk rác đấy.ko mua thì biến dùm đi.còn muốn mua thì tự tìm hiểu.ae ngta cung cấp thông tin thì chịu khó lắng nghe rồi suy ngẫm.còn ko đủ trình thì lặng lẽ rời đi.ở đây k hô hào mua bán gì hết nên k cần lo cho túi tiền người khác đâu nhé.

3 Likes