Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Toàn hỏi mấy câu ngáo ngơ , f0 cũng chả ngu đến mức đấy

2 Likes

Đầu tư phải soi kỹ bạn ơi. Ok nói thêm khu Sonasea vân đồn hiện đã làm phân khu 1 xong r. Đang bán singapore shoptel giá cao lắm cháy hàng. Tính sơ sơ Van Don thôi đã gấp mấy lần vốn bây giờ r. DN họ lấy đất bao nhiêu năm lằng nhằng lắm. Ký lên ký xuống. Phát hành thêm để lấy thêm đất mở rộng dự án Vân đồn phân kỳ 2-3 mà các bố sợ như úp bộ. Chủ tịch Tuấn DIG chia sẻ hôm đại hội giờ lấy thêm đất phải ký cả 1000 chữ cũng chưa xong. Đây CEO có hàng bán có dự án gối đầu. Cỗ dọn ra hết mấy bố bỏ chạy thì đến đời con nó chửi cho:" bố ngu bỏ mẹ"
:rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Đất ngon thế nếu bán ko hết, chia thẳng cho cổ đông thì ngon quá. Đằng nào kiếm đc bao nhiêu tiền cũng lại quay ra mua đất.

1 Likes

Bắt đầu sủa cùn rồi đấy :)))

lại mõm rồi.

1 Likes

Thôi các bạn, gắn cờ giúp mình nhé.

Nếu ai đó vào phản biện bài định giá bằng kiến thức và hiểu biết, nếu mình không trả lời dc và nhận sai lúc đó cần thì sửa lại định giá.

Còn chí phèo nói ngáo ngơ, gắn cờ nhiều vào.

1 Likes

Phải làm chứ bạn. Vì uy tín cty với luật giờ bắt phải hoàn thiện hạ tầng mới có sổ đỏ, bàn giao phải xây thô :laughing:

2 Likes

Chấp nhận các thể loại bô của những kẻ nhìn ngắn. Ae có tiền múc hết. CEO biên 10% mà giá giảm sốc tnay là cơ hội để giàu có. Tuần tới t giải ngân thêm DIG CEO. Cơ hội là đây chứ đâu nữa?

3 Likes

Giá này xúc vô tư đi. Chim chuột ngu bỏ mẹ, giờ này còn sợ j nữa. :grinning:. Thịt mà xúc nhé. Ko các mác vs lê nin đâu

2 Likes

mặc đính gắn cờ nó, ko cần biết có thực sự cầm cổ hay ko nhưng những thành phần tiêu cực nên tránh xa

2 Likes

thực ra cũng phải cảm ơn đám chim lợn, mỗi lần nghe mấy câu hỏi ngô nghê của chúng nó là mỗi lần mình lại tự ôn lại những kiến thức mình đã tìm hiểu về doanh nghiệp, thành ra lại hiểu kĩ hơn và có thêm niềm tin kkk

2 Likes

Ok tuần tới canh mua

1 Likes

Mỗi năm tính rẻ cũng 2000 tỷ đổ vào đầu CEO từ Vân Đồn. Má vốn hoá 9k tỷ thế này 4 năm nữa giá đất ko tăng được 50% tôi đi đầu xuống đất. Đánh trường kỳ chấp cả họ mấy ông lướt lát úp bô thoải mái! Tôi trình kém cứ hold chặt he he!

5 Likes

dí súng vào đầu cũng không nhả :slight_smile:

2 Likes

Tiết lộ thêm 1 điều mà ae ít người để ý. Hầu hết các nước trên thế giới 60-70% dân số đều tập trung ở các thành phố biển. Và giá đất tại những nơi này phải nói là tăng như tên lửa. CEO có cái đặc quyền mà ít cty nào trên sàn có. Có mấy khu đô thị lớn ở Quang Ninh 400ha đất nhất nhì PQ. Nên đừng nói là giá bao nhiêu với khối tài sản này

3 Likes

Kế hoạch năm nay DT 3000 tỷ theo đánh giá là rất thận trọng, dự kiến có thể lên đến 5000. vậy kế hoạch 2023 7000-10000 mà vốn hoá hiện nay có 10.000 tỷ? có 1 sự phi lý ko hề nhẹ :))
BLĐ mục tiêu 2022 sẽ phát triển quỹ đất gấp 1,5-2 hiện tại, định giá 500k trong 2 năm tới (chưa chia) có phải là chua đủ?

3 Likes

Giá đất CEO x2 thì chết cụ với nhà nó, đặt tàu vận tải mà cân tiền.

2 Likes

Nhìn cho nó hợp lý bác ơi! Âm thầm mà xúc kkk

2 Likes

nói cao quá chim lợn nó vào quấy mệt lắm bác

1 Likes

sang thứ hai tôi mạnh rạn múc thêm 10k cho nó hết sợ

2 Likes