Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

cần éo j vô pic ông

2 Likes

tụi tôi trinhg còi sinh hoạt ở đây lâu r. ông cút hộ

1 Likes

Tôi ỉa vào mấy cái topic này, trình mấy thằng gà broker việt nam TA học chưa được được 3 bữa đi làm broker lên phán vô thưởng vô phạt.

Trăm lần thì đúng được lần i như răng " như ad đã dự đoán…" mẹ sai thì lặn như ■■■ suốt.

6 Likes

kkk, ôm 1 bụng rồi; tài liệu pháp lý có khá đầy đủ chỉ thiếu Vân Đồn và Rạch Giá mà tìm trên mạng và các diễn đàn chưa thấy có thôi.

1 Likes

Uhm vậy bạn vào đây làm gì???

có thằng nào đi giở bài cho đối thủ thấy ko???
đi khoe pháp lí dự án???
ngu vcl

1 Likes

tìm thông tin 2 cái còn lại

Đấy có thông tin thì không chịu chia sẻ còn thể hiện khôn hơn nta rồi mong nta làm cho mà ăn thì nghe Huấn nó dạy " có mà ăn DB"

Lắm đưa ngu mà tỏ ra nguy hiểm dễ sợ !!!

3 Likes

cười ỉa.trình độ,quan hệ,hiểu biết kém thì hạ mình xuống học hỏi người khác còn chưa ăn ai.tự nhận mình tài giỏi rồi giờ vào đi tìm thông tin chờ ng khác ban phát cho.tiễn vong.

4 Likes

5 Likes
2 Likes

dự án đẹp thật đẹp. kkk.

1 Likes

có tiền là xúc giá mớ rau mua kim cương

1 Likes

đang hạt dẻ 16 lần.tính giá trị 7 tỉ đô.

2 Likes

đúng.

2 Likes

khu vân đồn sau này đúng là khu ăn chơi của dân Hà Nội và các tỉnh Đông Bắc, năm đến 10 năm nữa kém gì Dubai

2 Likes

Vừa nghe clip này của A7, thấy khá hữu ích, ae nghe thử.
(A7 - Khi Chim Lợn Kêu Nhiều - Giá Cổ Phiếu Là Đáy Rồi - Chuẩn Bị Tiền Mà Xúc - Nhà Đầu Tư 1970 - YouTube)
A7 nói việc cổ phiếu rơi 50%, là việc bình thường của nhà binh. kkk. Đẳng cấp là đây chứ đâu.

2 Likes

CEO Mới đc cấp lại mg mà.
Cut phần mg là s bác ơi. Nchung đầu tư đừng nghe mấy thằng 2 lời, hiểu về dn và tin tưởng đồng hành cùng dn thoii

2 Likes

Ct nó hù nđt cắt đó bác.
Chứ ceo mới đc cấp lại mg lấy đâu ra cut phần mg giữ lại phần tiền.
Nó bố láo quen thói

2 Likes

không quan trọng đâu cụ ơi. Giờ vấn đề cần quan tâm là doanh nghiệp, còn mấy cái xung quanh, bỏ qua cho đỡ rác đầu. kkkk.

2 Likes